Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majimbo yenye Wabunge Wahindi/Waarabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ehud, Nov 23, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba kuuliza hivi Majimbo yanayochagua wabunge ambao ni Wahindi au Waarabu kama Singida mjini,Igunga au Ilala huwa hakuna Watanganyika wenye sifa za kugombea au huwa inakuwaje? Naomba nisionekane mbaguzi ila nauliza tu maana najua ni vigumu sana kwa Mndengereko wa Rufiji au Msafwa wa Mbarali kuwa Mbunge Mumbai au Qum.
     
  2. V

    VSM Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hao pia wana sifa na ndio maana wananchi wa hayo maeneo uliyoyataja wamewachagua. Watanzania hatuna ubaguzi wa rangi. Nchi kama India au Uarabuni **** uliyosema bado ubaguzi wa rangi upo ndo maana itakuwa ngumu kwa mweusi kukubalika.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    öndoa akili zako za kibaguzi hapa. Hapa tz hakuna mbunge mhindi wala mwarabu, wote ni wa tz. Umeanza na rangi baadae utatuuliza: kwanini majimbo ya dar mnawachagua wabunge wachaga na wapare, hivi inawezekana mndengereko ama mzaramo kuwa wabunge ktk mkoa wa kilimanjaro?......
     
  4. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watanganyika wenye sifa si ndo hao uliowataja.
     
  5. m

    mzee wa wau Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni ukomavu wa kisiasa,kifikra na kiubinadamu,kumuona binadamu yoyote ni sawa ili mradi akidhi vigezo vilivyowekwa.Mbona US wameweza kwa mara ya kwanza kuwa na rais mwsahili, pia kuna nchi moja ya katika Jumuiya ya Ulaya kwa mara ya kwanza wamemchagua mswahili mwenye asili ya Ghana kuwa mayor katika moja ya miji mikubwa.
     
  6. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 552
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Makaburu weusi hao!
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    nao ni raia wa tanzania,ni kama vile obama na marekani,ni mkenya mwenye uraia wa marekani hivyo hakuna tabu ni sawa na sisi tulio nje sasa huwezi juwa tunaweza tukapata nafasi za kuongoza ingawaje ni watz,hivyo mkuu hao ni watz na wanasifaaaaa

    mapinduziiiii daimaaaaaaaa
     
  8. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ukienda kwao utapata hiyo nafasi? kuna hoja hapa maana huwa wala hawachangii chochote bungeni...Shabib ndio huwa naona anaongea walao kidogo
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Thubutu!!
    Hupewi hata ukatibu tarafa.
    Si ni sisi tu ndio tunajipendekeza!!
     
  10. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    THAI PEOPLE EATING A BLACK MAN."
    I have never seen anything like this before! The Asian appetite for "exotic" taste sometimes scares me - from stories of cat eating to dogs, to lizard, snakes to all sorts of crazy fish, then human embryos and now to fully grown humans! The photo of the person you are about to watch could have been somebody's fiance, husband or Dad! This looks too real to be true.
    How I wish all black leaders watch these photos and give guidelines of who they allow to migrate into their countries. The time has come for black (Africans, American, West Indies etc) to rise and unite together against attrocities committed by foreigners on them either on their soil or abroad. Time to pray to God is now! (hiyo ni mail niliyopokea kutoka kwa activist mmoja na picha zinazotisha za wathai wakimchuna na kumla mtu mweusi)

    Tahadhari: Sidhamirii kuansha hisia za kibaguzi lakini ningependa tufahamu hili( kama sio photoshopping)
    :redfaces:
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...