Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majibu Mengine... Mh!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Dec 13, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwanamke mmoja alivyochoshwa na tabia za mumewe, siku moja akamwambia mumewe...!

    Mke: "Laiti ningeolewa na Ibilisi kuliko kuolewa na wewe...!"


    Mume: (Uku akimtazama mkewe... kisha akamjibu kwa upooole) "Dini zote duniani hazijaruhusu mwanamke kuolewa na Kakake sasa vipi utaolewa na ibilisi!?".
     
Loading...