Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majengo marefu katikati ya jiji Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Giddy Mangi, Jun 15, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makamanda wazima wote?napenda kupata maoni yenu juu ya haya Majengo yanayojengwa kila kukicha,Mfano Uhuru Height,Viva Tower baada ya M.35 kuna Movenpick,Nyumba ya Sanaa,Barclays Mambo ya Ndani,Wakimbizi Tower,Exim Tower,PPF Tower,Penshen Tower then next yapo mengine mawili Jamani kwa haya machache inamaana ni maendeleo na kama ndio basi Miundombinu inafikiriwa?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ah jaman wewe kaka minakuonea huruma ivo unavyowaza yasiwazika kwa tz yetu...

    wacha tu yajenge

    acha majengo yajengwe miundombinu itajiset yenyewe...

    mambo mengne ukiwaza unaweza ukanunua bastola....potezea tu usije ukapata mvi siku si zako swet at
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    swet at nimeipenda hyo..
     
  4. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni ufahari tu kuiga mambn ya wenzetu!wenzetu wanajenga magorofa coz hawana maeneo ya kujenga,sasa sijui kwa wa tz kama maeneo hayatoshelezi
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Miundo mbinu gani unayotaka kuizungumzia hapo?
     
  6. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wee Mangi, mimi natafuta wapi ntapata chakula cha jioni , wewe unafikiria vitu virefu vya wakubwa?
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mangi Gideon sijakuelewa kabisaaa...
     
  8. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mojawapo ya sababu za 2008 world economic crisis iliyoanzika huko amerika ni mfumuko wa mortgage au biashara ya nyumba na majengo, bei ya nyumba ilipanda kiasi kwamba kila investor akatamani ku-invest kwenye housing ili kupata faida kubwa, basi watu wakopa sana kwenye mabenki na sehemu nyingine za kifedha ili wafanyebiashara ya nyumba, kilechotokea supply ikawa kubwa nyumba zikashuka bei sana kiasi hata kama uliweka dhamana ya nyumba kupata mkopo hiyo nyumba haina thamani ya mkopo...miaka 5 iliyopita kulikuwa na demand kubwa ya ofisi za kisasa mjini basi hawa pension fund wakaanza kutumia fedha kujenga hayo majengo..hv sasa demand imeshuka majengo ni mengi mjini foleni imekuwa kubwa sana baadhi ya makumpuni yanahama kukimbia foleni mfano voda wamehama ppf tower kwenda mcity..sasa hao ma-investment planner wamekariri, ilitakiwa waanze kujenga residential house ambayo demand yake ni kubwa sana...bado wanajenga majengo marefu ambayo mengi yapo tupu mjini!
     
  9. tamimusalim

    tamimusalim JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2014
    Joined: Jun 17, 2014
    Messages: 1,833
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ImageUploadedByJamiiForums1405175375.744253.jpg kutokana na kukua kwa miji yetu kumeibua uchipuaji wa magholofa kama uyoga, na kuwa kielelezo kizuri cha mji husika, pichani ilo ni kati ya majengo sita ya kisasa sana katika mji wa arusha ,jengo hili limejengwa na kuwa kama alama ya mji wa arusha ingawa mnara wa azimio la arusha unaendelea kutumika kama alama wa mji huo, jengo hili likiwa na thamani ya mabilion kadhaa ni mali ya mfuko mmojawapo wa hifadhi ya jamii hapa tanzania
     
  10. b

    bategereza JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2014
    Joined: Dec 26, 2013
    Messages: 3,339
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    What an ugly building. this is a ARCHITECTURAL NIGHTMARE. very poor design
     
  11. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2014
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,329
    Likes Received: 5,912
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda avatar yako, umeitoa wap?
     
  12. zugimlole

    zugimlole JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2014
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,564
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    really? Can u design even a hut.
     
Loading...