Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majanga chini ya utawala wa jk ni laana ya wazee wa east africa community?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bemg, Feb 19, 2011.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je tuseme haya majanga yanalolikumba taifa letu ni laana kutoka kwa wazee wa east africa kutolipwa pesa zao na serikali?
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    MV Bukoba umesahau lile tukio?
    Treni iliyorudi nyuma na kuparamia mabehewa nalo umesahau?
    Kuungua kwa Bweni la Shauru Tanga nalo?

    Matukio hayo yote Mh. Kikwete hakuwa Raisi.
     
  3. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Basi tuseme serikali ya CCM majanga yamezidi sana
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    tatizo wale wazee wengi wao wanaishi ilala. ni waswahilina. hapa jk na serikali yake mtawalaumu bure.

    kama kweli wanataka hela zao lazima waache kudai huku wamevaa misuli
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwi! Jf kuna mambo.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aende akamuombe Mzee Ndesamburo na Uongozi wote wa CDM radhi kufuatia masikitiko yao makumwa kufuatia yaliotokea Arusha.

    Wale wazee wa utumishi Afrika Mashariki na kilio chao cha kila leo na hata kupigwa mabomu, yatima na wajane KUZULUMIWA NCHI; Mungu hapendezwi na mienendo yetu hata kidogo hapo.

    Tanzania Tumrudie Mungu, turuhusu kutekeleza wanachotaka wananchi waliowengi!!!
     
Loading...