Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yatembeza mapanga;polisi waita gari la kawe kupata msada;mwema una kazi!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 5, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Ndugu wapendwa walio karibu na karakata
    usiku wa leo vijana wapatao 15 wamepita karibu guesthouse zote na kuchukua kila kitu walivyokuwa navyo huko ndani.huku wakimkakata mapanga mlinzi ambae sasa yuko icu..
    Ilikuwa ni masikitiko sana sana pale mmoja wa watu waliobahatika kuruka ukuta na kukimbilia polisi hapo ndipo alipojibiwa atuna gari ya kuja akaita garilapoliisi wa kawe..akika ni masikitiko sana imagine gari ya kawe ije gongolamboto...hao wezi n wajomba zao....,mjomba wangu alikuwa n mmoja wa waliokuwa kwenye guest moja hapo anasema usiku wa manane..waliingia kwenye vyumba vya wakongo na wazungu watatu alipitisha mapanga kama chizi na huku wakidai tunataka madini tupen madini mlioleta kabla ya kuamua kuvuta kila kilichowezekana...including passport zao na tkt zao..

    Watanzania jamani tumekuwa wauwaji mpaka leo hii wapendwa na kama mnataka vitu kwa nini mkate watu mapanga hivyo..ka masikitiko makubwa karibu watu wote wamekimbia na kwenda kutafuta nyumba za kulala...akiongea kwa uchungu anasema walipita kila chumba aliposikia makelele alichukua kila kitu na wkenda choon na kujifungua...baada ya hapo akasikia mlango umevunjwa wakagonga choon walipoona akuna mtu wakaondoka ...baada ya muda akasikia makelele ya wezi ndipo alipotoka waulizane nini na kukuta madam u yametapakaa kila sehemu....maskini aliporudi ndan na kukuta hata kitandan kwake walipaka damu wakiwa wanafungua mto aliolalalia

    Mungu awape rehema wale wote waliopata kichapo cha kufungua mwaka MUNGU awape na kuwarudishia uhaiii
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    poleni
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    veery stupid police,
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hao walishawaambia mapolice tunaenda kufanya kazi msije. ina maana watawapa pesa
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we ukitaka kujua jamaa wananguvu we andamana tu!cha moto utakiona,nionavyo au ninavyo amina police wanamawasiliano na wezi
     
  6. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Gari na askari wa kwenda kupambana na wahalifu/majambazi hawana,lakini lakwenda kusambaratisha waandamanaji wanaodai stahili zao wanayo!
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana! Eti tuna police! Mwisho wao upo tu! Hakuna kisichokuwa na mwisho
     
Loading...