Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, May 2, 2012.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 681
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Wanajami, leo mchana kumetokea mapigano makali kati ya askari wa jeshi la polisi na Jwtz kwa upande mmoja na majambazi kutoka congo. Katika mapigano hayo Oc-cid wa Kigoma bwana Mohamed Kilonzo amepigwa risasi kifuani pamoja na askari polisi mwingine amepigwa risasi ya shingo. Kwa upande wa Jwtz, askari mmoja kavunjwa miguu, mwingine risasi imeingia kiunoni na mwingine kapigwa mkononi. Hadi ninapoleta taarifa hii, majeruhi wapo theatre takribani masaa manne sasa na madaktari wanaendelea kufanya jitihada za kuwasaidia. Na kwa upande wa adui, habari zilizopo ni kuwa wote wameuawa. Chanzo cha tukio hili ni kuwa majambazi hao kutoka Congo kumteka raia wa Tanzania na askari wetu kutaka kumuokoa. Tuombe Mungu awaponye


    Updates:

    FIKRAPEVU: Majambazi wa DRC waua polisi wa Tanzania ziwani, JWTZ wajeruhiwa

    http://www.fikrapevu.com/habari/maj...ika-polisi-wa-tanzania-auwawa-jwtz-wajeruhiwa
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    tuwaombee mungu makamanda hawa na wote wale wenye jukumu la kuilinda nchi na wananchi wa Tanzania.

    Mungu ibariki Tanzania.
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,516
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    poleni. mungu awaahueni
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanganyika ndo wapi? Usiwe na papara wakati unaandika!
     
  5. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,393
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    cdhan km TANZANIA inacondact military drill za kutosha kwa majeshi yetu.....kuna haja sasa ya military drill zifanyike mara kwa mara ili majeshi yetu yawe na hari ya utayari kuliko kushitukizwa lasivyo maafa yatakua makubwa
     
  6. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bro. hii taarifa ni kubwa, Rekebisha hiyo Titre yako. weka neno 'Ziwa Tanganyika' ili ieleweke vizuri. Mungu awasaidie hao makamanda wetu waweze kupona.
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 11,907
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
    JWTZ hailindi tena mipaka yetu,inalinda masanduku ya kura
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 12,313
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 83
    na hiyo uliyo andika na wewe ni nini!coloured
     
  9. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Daah! its so sad, ila Mungu atawapa ahueni wote waliojeruhiwa katika tukio hilo na kurejea katika hali zao za kawaida. Tuzidi kuwaombea Watanzania wenzetu.

    Serikali nayo inatakiwa kuwa makini kidogo na matukio ya aina hii yanayojitokeza ktk mipaka yetu, kama watu wanaweza kuingia hadi ndani ya mipaka ya nchi yetu kuteka raia na kutaka kuondoka nao hii inamaanisha sisi kama raia hatupo salama hata kidogo ndani ya nchi yetu.

    Haya ni matokeo ya kila kitu kuendeshwa kisiasa nchini ambapo vyombo vya ulinzi na usalama kazi yake kubwa kuwashikisha adabu wapinzani na kuwalinda viongozi wa serikali badala ya kuwalinda Watanzania wote.
     
  10. Optic Density

    Optic Density Senior Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo la mbolea ni kwamba Mtoa mada amekuwa msikivu kama JK, amesharekebisha hii nyuzi.
     
  11. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,917
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Iweke vizuri kwani hii itawachanganya wana jamii.
    1.Inaonekana hapa kuna vita vya aina mbili, moja ni askari wetu wenyewe kwa wenyewe yaani TPDF(JWTZ) na PF (POLISI)
    2.Inaonekana hapa kuwa vita vya pili ni kati ya majambazi toka DRC wakipambana na Polisi wetu....Ni hivyo?
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 5,613
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    Jamani poleni wote mlioumia!!Mungu awaponye!!
     
  13. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ujinga wa kishamba na wewe mbwa kwani hujawahi kukosea kuandika?watu tunaumia kusikia watz wenzetu wameumia nawewe unaleta ujuaji wako hapa pambafu!
     
  14. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,917
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa kutufahamisha.
     
  15. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 681
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Bad enough, askari wetu waliku wanatumia mitumbwi. Zana za patrol ziwani kama boti za fibre zipo na hazina mafuta. Askari wanafanya kazi katika mazingira magumu sana. Wapo ktk risk na vipato vyao ni duni. Serikali haiwathamini kabisa
     
  16. k

    kipimo JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 836
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni makamanda wetu, kweli mazingira ya kazi yenu si kama ya wahasibu, Mungu atawalipa kwani serikali yetu haina pesa
     
  17. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Duh! hii kali!!
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,180
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli ni bongolala, watu wamekufa wakitetea Mtanzania au kwako wewe yale yalikuwa masanduku ya kura. Usitafute nikutukane nipewe ban. Nakwambia ukizidi nakutukania mamako na nile ban. Watu wanapoteza uhai wewe unaleta ujinga.
     
  19. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,112
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Nimeshasema sana humu, sisi hatuna jeshi, jeshi letu has been corrupted. Ma-askali wetu wanachojua ni kuiba tu kama kina Lt. Gen. Shimbo, lakini kwenyd battle field hakuna kitu, sasa wacha wafundishwe adabu hawa jeshi-ccm...
     
  20. paty

    paty JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    hawa ma_boya wanachojua ni kupiga wananchi wasio na silaha wanaoandamana kwa amani, waoneshe uwezo wako kwa wenye SMG kama wao ili tujivunie jeshi letu , zaid ya hapo they are all Pu***es
     
  21. Kimbunga

    Kimbunga JF Platinum Member

    #21
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,136
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Wasije wakawa ni wale askari wanaomtii Brg. Gen. Mozes Ntaganda ambaye anatafutwa na Ocampo.
     
  22. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #22
    May 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,366
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 48
    utaona macho yatakavyo watoka kisa askali kauwawa lakini huku uraiani watu wanachinjwa kama kuku..
     
  23. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #23
    May 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    M/Mungu wabariki mashujaa wetu wapone haraka ila nashauri wanajeshi wetu waimarihe ulinzi mipakani
     
  24. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #24
    May 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,163
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 63
    Pole kwa makamanda wetu.tunalo la kujifunza hapa.mapigano haya tumetumia askari wetu tunaowaamini yaani Police Force na JWTZ na hawa ndio wataalamu kabisa wa mapigano ya silaha na tunaowategemea tukivamiwa.majeshi yetu hayaandaliwi vizuri na ni aibu kwa kundi kubwa la askari kujeruhiwa namna hii.upo umuhimu wa kuwaandaa askari wetu kulingana na ulimwengu wa sasa.Tunahitaji askari wanaoweza kufikiri vizuri kwenye mazingira ya hatari na ya ghafla na si pupa.Pole kwa wafiwa huyo askari amekufa akimpigania raia aliyeapa kumlinda hata kwa damu yake.
     
  25. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #25
    May 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,180
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe nawe si Mtanzania nini? hata lugha yako ya Taifa inakushinda kuandika vizuri, ni "askari" sio "askali".
     
  26. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #26
    May 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,141
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    kuna chombo chochote cha habari zaid ya jf na fikra pevu vimeripoti jambo hili?
     
  27. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #27
    May 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Wote wanaendelea vizuri. Wanategemea kusafirishwa kwenda muhimbili leo hii. Wanasubiri ndege ya jeshi. Nimeongea nao wote. Askari wetu mmoja tu ndo aliuawa baada ya kupigwa risasi ya shingo.
     
  28. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #28
    May 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,163
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 63
    Wata ripoti wakishasoma humu na wataiita breaking news! hakuna atakaeitaja JF kama source
     
  29. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #29
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,074
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    askari wetu hawajapigana vita muda mrefu ndio maana wanauawa
     
  30. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #30
    May 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38

    You are NOT thinking straight! Au hujaielewa taarifa. Level ya utayari kwa vita ilikuwa juu sana pale mpakani, na hii ndiyo maana wote JW na polisi walijua kuna Mtanzania katekwa--ingawa tunahitaji kujua ni mtanzania wa aina gani huyu alikuwa katekwa: je alikuwa askari? je alikuwa raia mvuvi? alikuwa mvusha magendo? alikuwa Mtanzania wa aina gani. Ishu ya utayari imekaa vizuri sana. Naomba usileta kuidhalilisha nchi yetu pasipo sababu ya msingi.
     

Share This Page