Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya Egypt

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Dec 24, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mtu anajua maisha ya Misri yakoje?

    Kulindanisha na Dubai

    mwenye kujua naomba atufahamishe maana ndio watu wanataka kuhamia huko mwa ma firauni au nchi ya firauni (PHARAOHS)
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Political unstability, e.t.c...
     
  3. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    sorry what do you mean? OKADA
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,412
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Brazameni ni mwaka kamili tangu tukuone JF mara ya mwisho kabla ya leo.

    Vipi hali yako? Karibu tena.

    Tofauti za Egypt na Dubai:

    Cairo ni mji mkubwa na wakizamani, Dubai ni mji mdogo sana (ukilinganisha na Cairo).
    Egypt inaendeshwa na wa Egypt wenyewe katika kila nyanja, Dubai ni wageni kutoka nchi tofauti duniani. Kwa hiyo Dubai ni multi cultured city na Egypt ni mono cultured city.

    Egypt ni wajanja wa maneno na utapeli, they can do anything to get the money except harm you physically. Ujanja huo Dubai hakuna.

    Polisi na watu wa usalama wa Egypt ni washenzi sana (wakati wa Mubarak, sidhani kama wamebadilika) na sheria mkononi wanaweza wa kaku harass bila ya sababu. Wa Egypt hawapendi sana wageni.

    Dubai hakuna harassment na usalama ni wali ya juu na wanaoishi Dubai wengi ni wageni, kwa hiyo ukifika hujulikani kama mgeni.

    Dubai gharama za maisha kama nyumba, social, entertainment zipo juu sana kulinganisha na Egypt. Egypt ni uwezo wako, unaweza kuishi upendavyo, kikawaida kwa gharama ndogo au kifahari kwa gharama kubwa.

    Cairo ni mji mzuri wa kuishi ikiwa una kazi yako nzuri na inakulipa vizuri lakini sio mji ambao unakwenda kutafuta kazi. Ni mji ambapo uende tayari una kazi za kufanya. Dubai unaweza kwenda kutafuta kazi.

    Population ya Cairo ni kubwa sana na watu ni wengi sana kwa hiyo tegemea foleni za magari za hali ya juu kwa. Kelele za honi na watu haziepukiki baadhi ya sehemu (kwingi).

    Kwa uchache, Dubai na Cairo (Egypt) ni vitu viwili tofauti.
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    DAda Faizy,

    Thank you very much. we have learned a lot. You could not do bettter than what you have given us!! Bravo
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Political, egypt is unstable.
     
  7. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mange na lowrey ndo wanahamia huko
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Jamani nina swali kidogo msinicheke,hivi Dubai ipo kwenye nchi gani,mana yenyewe ndo kama inajulikana zaidi
     
  9. H

    Hatipunguzo Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    united arab emirates
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,412
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Dubai ni nchi katika muungano wa nchi ndogo ndogo za ma "Amir wa Kiarabu" au United Arab Emirates (UAE), saba. UAE inaunganisha Abudhabi, Ajman, Dubai, Fujairah, Ras al Khaimah, Sharjah na Umm 'L Khuwain (Ummu al Quwain), mji mkuu wa UAE ni Abudhabi. Ziliungana mwaka 1971.
     
  11. m

    mashadoplantan Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe hichi kilikuwa ni kijembe?
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahah watu wameanzia mbali aiseee.....
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Thanks much,yaani nilishafika na hata sikujua hayo
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Vita mtindo mmoja.
     
  15. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Brazameni Upo? Umepotea sana Mkuu. :focus:
     
  16. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    huyu nguli BRAZAMENI kuna uzi wa K.U CREW alipita nao kibingwa sana!nimefurahi kumuona katia maguu tena JF....
     
  17. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika post zote za jf hiindiyo nimeona ya maana tangu Faizafoxy aanze kupost zingine zinanichefua especially kwenye jukwaa la siasa
     
  18. L

    LEX STEELE JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama kashaaga Dubs

    yuko Bongo anasubiri kwenda Misri
     
  19. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unauhakika gani huyu mtu ni dada?
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,412
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Wewe itakuwa ni magwanda tu, hakuna zaidi, ndio yanayochafuka hayo. Magamba akaaaaa, "recyclable".
     
Loading...