Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maimartha ni orijino au mchina huyo??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by SAWEBOY, Apr 28, 2011.

  1. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wakuu wana JF,

    Hivi huyu celebrate wetu, mtoto K'ndoni pale, ni yeye kweli au anatumia mchina siku hizi? Hivi mnauonaje unene alionao kwa sasa maana tofauti sana na alivyokuwa pale EATV, au maana toto ametoka ile mbaya na bonge ya jimama! mliokuwa siku ya Kili Music Awards pale ndani mtakuwa mashahidi.

    Mwenye picha current atuletee hapa jamvini! au anatumia ...... hahaha!

    [​IMG]
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    she's becoming cute every day...i like her boobs.
     
  3. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hahahahahha

    mzee kwa chabo yaonekana haujambo!! But biblia inasema hiyo ni dhambi mkuu!!
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mambo ya mkorooogz
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkorogo uliopitliza
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Weupe ungekuwa deal ubuyu usingepakwa rangi
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,074
    Likes Received: 14,324
    Trophy Points: 280
    Kweli uzuri upo kwa anaetazama

    mimi maimartha hata nipewe bure......simtaki...
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Atafanya yooote afanikiwe kwa nguvu za shetani, ameshindwa kutembea kikawaida na kubaki kuwa bryson! Mungu hadhihakiwi bwana. Glory be to God.
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dogo matokeo ya mtihani si yametoka ? huyu maimatha 'anacheza premier league' humuwezi tafuta wa saizi yako utakapoingia chuo,cheers.
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuh mkuu hapo umenena
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,118
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    unene yawezekana vyuku kwa sana ila hiyo colour mmmmm,
    namkumbuka wkt ameanza kutangaza eatv na sasa loooool
    labda ni vidonge bwana:plane:
     
  12. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,214
    Trophy Points: 280
    Mkorogo,nywele bandia,viatu visigino virefuuuu,lipstiki,sijui eye shadow etc etc inanikumbusha kale ka wimbo ka kazamani akili ya bibi ni sawasawa mtoto mdogo.
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kamkague viwiko, magoti na visigino
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watu bwana,mradi yake yanamuendea!
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kama pesa yake aliyo itolea jasho
    inafanya kazi ... kuna shida gani???
    ...
     
  16. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umenena mwanawane. Lakini kuitolea jasho!! Unamaanisha nini?
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    khaaaa na we nae
    wajua kabisa namaanisha nini..
    pesa alizopata ajili ya kazi yake mmhh
     
  18. N

    Nyangaluda Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    sidhani kuna maana yeyote yakutumia fedha zko kuupoteza uhalisia wako
     
  19. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,961
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    mbona wengi wenu hamjamuelewa mtoa mada??...anaulizia ongezeko la ukubwa wa mwili wa maimatha na hasa sehemu za makalio kama katumia dawa za kichina?...mie namfahamu mai..anatoa ndogo kwa msela wangu m1 ...toka basha ake pdidy afariki msela wangu akakamata daiwaka na shorry hapindui msela akaanza kukamua ndogo na duu akaona aji-boost kuongeza VAT.... hayo ndo nayoyafahamu kwa kiasi cha ufukunyuku wangu.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
     
Loading...