Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maige katudanganya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Acha Dhambi, Aug 19, 2011.

  1. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nilifuatilia kauli ya Maige kumsimamisha mkurugenzi wanyama pori lakini kinachonishangaza ni tarehe ya kusimamisha alisema nanukuu 'leo tarehe 18 mwenzi 11' mwisho wa kunukuu wabunge hawajaliona hili? Au slip of the tongue? Waliofuatilia nisaidieni
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani ulikuwa hujui jamaa ni muongo mbaya siyo yeye na serikali yake wote waongo..
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hata mimi niliistukia hiyo jana na baada ya kutaja hiyo tarehe aka-pause kidogo kama vile kusikiliziia kama kuna mbunge atamsahihisha. akaona wabunge wanagonga meza. Kwa taratibu za bunge hiyo imeingia kwenye hansard za bunge sio? So Jamaa bado yuko kazini hadi tarehe 18/11/2011.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Stupid these people in power. Kwani huyo Maige alikuwa haoni madudu hayo mpaka bunge limbane. Stupid of him. Wote ni majizi ajabu hata yeye alipata mgao wa wanyama hao. Stupid of him again. Wanatufanya wajinga. Ilibidi amchukulie hatua sio kungoja bunge liwake moto
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    jiuzulu wee ****
     
Loading...