Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anaclet Haule, Sep 28, 2012.

  1. Anaclet Haule

    Anaclet Haule New Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UTAMTAMBUAJE MKEO AU MUMEO KAMA ANAKUPENDA AU ANA UPENDO WA DHATI? Haya tutoe vigezo basi! Kupitia JF Mtandao ulio bora.











     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hii nafasi yote umeitengenezaje?
    Unatumalizia karatasi bure
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Hii kipima joto ilifaa iwe multiple choice.
    Ila ukiona roho inakudunda kila ukimuwaza ama kumuona ujue ndo huyohuyo.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, basi mie inadundaje jamani.

    Nitakutafuta kwa ushauri wa kiganga.

     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    mfuate huyo anaeidundisha. Kama mie ndo nasababisha roho yako idunde, andika na urithi kabisa. Manake hapa ni maumivu, torture na mwisho nakurudisha kwa muumba wako akakufinyange upya urudi pet dog.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    heh! Ndo nilipanga nikufuate maana umezidi kunidundisha roho.

    Hadi urithi unataka?

     
  7. sister

    sister JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    mmh hii mada inanihusu jamani..........embu mwageni points mnijuze mwenzenu mana hii sekta nahisi niko sifuri kila siku.
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lets say, mkigombana unakosa raha kabisa kabisa..teh anakuwahi 'im sory nyingi'..anajal hisia zako..hmm apasasa mtihani,ukikutana na gumegume janja liloshndkana,linaweza kukutega ukadata,kumbe jizi!
    Ila enewei mule mule..anakujali,mda wote anapenda uwe na raha,yan hata ukiwa na hasira ya kumeza wembe atakufanya ucheke uvunje mbav,hasira yote kwisha.
    Anapenda familia na hata rafik zako, anakushauri vizuri.
    Anajua nin unataka,hata mkiwa mbali. Hakudanganyi(hawa wapo mbinguni tuu..ya humu dunian0.5%heheh).
    Yani utamjua tu, ukiwa nae anaheshimu uwepo wako.(hayupo yupo bze na mengne,eg simu)
    muwazi..mnataniana..yani unajua eh mahusiano yenye afya daima.
    Ukiwa na tatizo wa kwanza kukushauri na hata kukusaidia eg kifedha au kimawazo.
    Siyo yule, akiwa na ny*ge basi ndo utaitwa majina yoote hadi ya urithi! Mweh
     
  9. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu ndio wa ukweli hayo mengine ukiyoeleza ni mbwembwe tu..na ndo maana likaitwa tendo la ndoa!
    Hayo mengine wala sio matendo ya ndoa!!
     
  10. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lool mkuu umemaliza! Aya bana. Ila akishatosheka ata awe wa halali..asiweke uso wa mbuzi,tabasam kila akiwa na hamu. Hayo mengine si ya ndoa ila mleta uzi kasema ya kujua either anakupenda au. .so tendo la ndoa Si Tu pekee lakufanya ujue anakupenda,tho nikibwagizo tuu!
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ngono ina play big part kwenye ndoa aisee
    Ndo maana hapa utaona kila ukicha mara mume wangu hivi..mke wangu vile..
    Kwa hiyo kama unampa hadi anakutamkia majina ya babu zake basi jua anakupenda huyo...
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    my pacha ah tutake radhi bana
    mi sifanyi ngono i see!akhu!
     
Loading...