Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano ya mume wangu na mimi ni kama baba na mtoto wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, May 21, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tumsaidieni dada huyu wanaJF na tutajifunza mengi kwa hiki kisa chake.

     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Mshukuru Mungu kwa vile una mme ANAKUJALI na ANAKUTIMIZIA na mechi unapata kila siku.Ila sijui kama magoli anafunga au mikwaju yote UNADAKA.
    2.Wanawake wengi wa Dar wanatafuta mme atakaewatimizia hiyo ni firstpriority na hawawapati.
    3.Wewe unae unalalamika oooh hatutaniani,hatuchezi?........hayo hataki anadhani utamdharau.
    4.Kubali matokeo,hilo ni tatizo dogo sana kwenye ndoa,auuuu,eeeeh au umepata KADUMU?/HAWARA anaekuchekeshachekesha nakukutekenya tekenya sasa una mwona mwenzio ni TATIZO?.Mvumilie.
    5.Taratibu sana anza kuingiza vijiutani kwa umakini na kwa uangalifu mkubwa,.......itachukua muda atakuzoea ataanzakufanya unavyotaka wewe.
    6.Zidisha mapenzi mama,ukimpenda sana sana,akaingia LAINI,atafanya chochote unachotaka,
    7.Hata hivyo binadamu huoa/huolewa na binadamu wenzao,hawaoi/kuolewa na MALAIKA hivyo kuna kasoro,mapungufu kibao VUMILIA
    8.Wewe nawe una kasoro zako nyingi tu.......au unasemaje HUNA?
    9.Usiige wanandoa wengine wanaishije UTAPOTEA, eti sijui kutwa nzima wenzenu wanataniana,wanacheka wanateknyana....weeeee?WAONGO hao hiyo ni danganya toto kukuzuga wewe wakirudi home ngumi mtindo mmoja,matusi kibao utasikia ''paka wee'',wakilala ni mzungu wa nne huyu kageuka huku yule kule.
    10.Pia mmeo huenda anawaza kuwa mkitaniana na kucheza,utamzoea halafu mambo yatakuwa hayaendi?akirudi nyumbani anaomba chakula njaa inauma unamjibu kwa utani ''kale kwa hawara yako aliekuchelewesha hadi saa hii''
    HATA HIVYO NAWASHAURINI WANAUME WENZANGU,MPE MKEO ILE KITU ROHO yake INAPENDA,kutaniana nae,kucheza nae kunafanya Nyumba iwe ya furaha na AMANI masaa yote. MTU Unaingia ndani kwako kama kituo cha polisi,au maktaba,ooooh NO.hAYO SI MAISHA na naona hayana raha yoyote........na ole wako siku shemeji akikutana na wajanja huko nje!!!!!!!!!!!!!!weee utalia.
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyo ameamua kuweka distance na wewe. Hicho anachokifanya ni mtindo wa kizamani wa mababu zetu: walifundishwa kutokuzoeana na mke. Kuweka umbali na kujenga "heshima" naye. Huenda amelelewa kihivyo na wazee wake/mababu (kama kakulia huko). Anaona mkizoeana sana pengine heshima inaweza kupungua. Hiyo ni aina ya upendo tu. Usijali sana, nenda naye hivo hivo, pengine taratibu atabadilika. usikate tamaa wala usidhani hakupendi. La! Hivyo ndivyo alivyofundishwa na wakongwe (mababu) jinsi ya kumpenda na kumheshimu mke ili naye akuheshimu.
     
  4. b

    bwanashamba Senior Member

    #4
    May 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia Dada wapo wenzako wanaomtega akikuponyoka tu utalia maisha
     
  5. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umakini ni muhimu katika hili. hopely unamjua vyema mumeo japo si sana. mvumilivu hula mbivu na vumilia na mpeleke taratibu mwisho utafika. nahisi kuiga ndiko kunakufanya uishi bila raha.
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni jambo gumu kuishi na mtu wa namna hiyo ukiamua ni kesho tu atabadilika. Ukitumia nguvu sana utamkosa ila ukitumia utundu mliofundishwa kwenye unyago utawini.
     
  7. m

    muhanga JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nashukuru kwamba angalau katika para ya mwisho umejikosoa kwa yale uliyoeleza hapo juu! maisha ya ndoa yana mambo mengi sana, kula kunywa, kufanya ngono ni sehemu tu ya maisha ya wanandoa, kuna mengi zaidi ikiwemo hayo anayolalamikia huyo dada, mie najua kile kitu ambacho anakizungumza. mimi nimeolewa karibu miaka 20 iliyopita, mume wangu ni kaka, ni baba, ni rafiki yangu mkubwa, ni mume n.k. n.k. kunawakati tunakaa kama mtu na kaka tunapeana ushauri, au kama baba wa watoto na hata kwangu pia, kuna wakati tunaishi kama wapenzi tuliokutana jana, mara kama marafiki wapenzi kwa kupiga story kucheka, kutaniana n.k. na wakati mwingine tunakua kama mke na mume. na haitupunguzii haeshima wala kuleta dharau. mie nimpe pole dada huyo na kumtaka aendelee kumbadilisha mumewe taratibu atabadilika tu, cha msingi ni kuwa na mawasiliano ya kutosha ndani ya nyumba.
     
  8. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #8
    May 22, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie sina la kuongezea... Mengi yamesemwa na Muhanga pamoja na Tall...
    Nimefurahishwa sana na ushauri wao...
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanaume ni mnafiki tu. Kama ulimfuma akipiga stori za kipuzi kisha akauchuna basi ana mambo yake. Aidha umvumilie au na wewe utafute faraja kwingine maana inaonyesha unapenda kinky sex. Kitu kingine ni kuwa akikuangalia anashindwa kuamua kwani labda inaonyesha umekaa kitawa zaidi (sister). Hayo yapo ila ukimchunguza utaona kuwa mambo hayo ya mautundu kuna wanawake wanayafaidi toka kwake kwani akiwatazama anaona wamekaa mkao wa kimahaba na kiuchokozi zaidi. Kazi kwako
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    May 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Duu!
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Alitakiwa ambane the same day alipomfuma akipiga story! Alikuwa na ushahidi wa kutosha kuwa hayuko fair huyo mumewe! Unajua kina baba tukibanwa kwenye kona unakubali yaishe!:target:
     
  12. J

    JITU LA MIRABA MINNE JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2016
    Joined: Mar 28, 2015
    Messages: 355
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    achana nae njoo kwangu kilichopungua nitakupa
     
  13. Valentina

    Valentina JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2016
    Joined: Oct 12, 2013
    Messages: 15,353
    Likes Received: 7,813
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna mkate mgumu mbele ya chai kweli?

    Mleta Uzi tungependa kupata mrejesho tafadhali....
     
Loading...