Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahela Ya Bush Tugawane

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AG, Feb 18, 2008.

  1. A

    AG Member

    #1
    Feb 18, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shilingi bilioni 800, Watanzania tuko milioni arobaini, si afadhali kila kichwa kichukue fungu lake! HAYO MAMBO YA VYANDARUA KILA MTU ATAJIJUA MWEYEWE. Wanamahesabu watuambie kila kichwa kitapata nini!
     
  2. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2008
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,837
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sasa mkishagawana ndio iweje?? Pesa kama pesa haina thamani Agnes. Utasababisha mfumuko wa bei katika uchumi.
     
Loading...