Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahari Zetu Wakurya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sumbalawinyo, Mar 26, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Umesikia hiyo mahari jamaa kapeleka tarime?
    • panga la kaka
    • bunduki ya baba
    • sime ya mama
    • shoka la mjomba
    • upinde wa binamu
    • gongo
    • mbegu za bangi.
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Huyo mama sime la kukatia kuni au.......
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    kugicha...baba akicherewa kurudi unamcharanga ka kidore
     
  4. gwambala

    gwambala Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi mahari nazo kiboko!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehehe mura, aghao?
    amang'ana? nabhora igha...ibhintu bhiyo ni bhurongo...
    ichinsiku chino, pbhitaho....
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    eeeh, jamani acheni matani hayo, sasa nitapata wapi mimi hayo maSMG
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280

    Samba,
    You made my day.
    This is more than a joke.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,208
    Likes Received: 5,475
    Trophy Points: 280
    Si bora wale wanaotaka mahari ya simba dume na kichwa cha tembo na faru. Na mkojo wa nyati, na mate ya cobra.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha sime kwa kujilinda mwenyewe
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taghamba imirisya ino ighwe weito
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naghutepbhia igha, uni ni-umukurya na nimanyire! Weito? Yekhe ukughenderya?
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,208
    Likes Received: 5,475
    Trophy Points: 280
    nimeibua sista duu wa kikurya, ananiambia amevaa sket,under skirt, kigwamba cha jeanz, kaptura ya kaki, kaptura ya jinga ya shule ya msingi, bukta, skin tight, chupi ya Tmk wanaume, na vip ndani.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,208
    Likes Received: 5,475
    Trophy Points: 280
    nimejaribu kuleta maujuzi ya foreplay kwa kumlambalamba manyonyo, kwa lafudhi ya Kikurya kanijibu unanirambaramba kwani mi ndama?
     
  15. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama kawa bujibuji in the house. Enheeee hebu tamwagie uhondo
     
  16. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    A forum for fools??!!
     
  17. k

    kinyongarangi Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aLIYELETA THREAD HII LAZIMA AWE MHAYA. mBONA KWENU MNALETE SENENE KAMA MAHARI WAKATI NI WADUDU
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,208
    Likes Received: 5,475
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani ni Mmakonde, rigwaride ririmshinda ndio amejenga bifu na kina Muraaaa
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kusafiri kwa basi na binti wa kikurya kutoka Dar kwenda Mwanza katika maongezi tukajikutana tunaulizana makabila...nikamuuliza nackia nyie wanawake wa kikurya mwanaume asipokutandika unadai hakupendi? akasema ni kweli kabisa na ndio maana ni mara chache kukuta binti wa kikurya ameolewa na mtu wa kabila tofauti. Sasa nikamuuliza kama mie mmakonde kupiga sio jadi yetu tutawezena kweli? akaniambia nitatafuta kila sababu lazima unitwange angalau kila baada ya miezi sita nipate kichapo tena unatakiwa unitandike kweli sio kibao kimoja unatulia...Nilikuwa mpole tu!
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Aahahahhaaa
     
Loading...