Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakamani Nzega...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutukwao, Jan 10, 2012.

  1. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama ya wilaya nzega inangurumisha kesi ya watuhumiwa wa wizi wa wa madini katika mgodi wa resolute gold mine mjini hapa.habari kamili baadae !
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo baadae haijafika tu!
     
Loading...