Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mahakama za mwanzo zitatoka lin?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by neyl, Jan 23, 2012.

  1. neyl

    neyl Senior Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mambo! jaman iv hizi kaz za uhakimu mahakama ya mwanzo zinatoka lin?
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Serikali kwa sasa haina hela kwa sasa mwe na subira kwa sasa
     
Loading...