Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama yashindwa kuzuia mgomo wa walimu,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzom, Jul 31, 2012.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika kile kilichoonyesha kua walimu ndani ya nchi hii ndio waliowafundisha wote wenye maarifa na hao wenye madaraka,
    Baada ya serikali kuweka zuio mahakamani leo mahakama imeshindwa kuzuia mgomo kabisa.

    hivyo cwt walisha weka zuio na kinga hiyo hukumu mpaka j5 saa 8 mchana hivyo walimu wanaendelea kukaa nyumbani mpaka baada ya hukumu.

    Rai yangu mabavu na uonevu na kutothamini taaluma ndani ya nchi hii itakuja wapelekea kupata hasara kubwa
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Majaji nao wanafika mahali wanaona aibu, hata mwanaume kicheche kuna siku anaamua anapumzika, tusubiri kesho
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    best wishes kwa walimu.
     
  4. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Safi sana mahakama
     
  5. N

    Nhundu Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is teaching a professional?
    Please greet thinkers may you comment on this threat, may be what i passive is wrong that teaching is not a professional that is why teachers are underpaid, ignored and undermined in our country Tanzania.
     
  6. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Safi sana. Aluta continua
     
  7. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source ITV Habari

    Mahakama ya kazi division ya kazi imeshindwa kutoa hukumu juu ya mgomo wa walimu na serikali hadi tarehe 2 August 2012 na mahakama imedai mgomo haukufuata taratibu zote na ni batili na viongozi wanasema ni halali
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,704
    Trophy Points: 280
    Majaji wakisema mgomo ni batili lazima watakuwa wamepakatwa na nape, namaanisha werema na rwakibarila!!!
     
  9. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kwa lugha laisi mgomo ni halali kama ingekuwa sio halali mahakama ingetoa hukumu mbona kwa Madaktari hukumu ilitoka fasta. Walimu mwendo mdundo mpaka kieleweke, serikali imeshikwa pabaya.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Watasemaje mgomo ni batili kabla ya kutoa hukumu? Mahakama au genge?
     
  11. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aliesema mgomo si halali ni wakili wa upande wa serikali, na ingekuwa mahakama imeona si halali ingetoa amri ya kuzuia. Magamba yamekamatwaaaa! Pabaya.
     
  12. E

    Escherichia Coli Senior Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyesema siyo halali ni wakili wa serikali siyo mahakama!!
     
  13. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    masikini JK, sidhani kama hata swaumu yake inapokelewa na mwenyez mungu,kwa watoto wetu kukosa haki ya kusoma!
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,704
    Trophy Points: 280
    madrasa wanaenda shida iko wapi!!!!
    Nyinyi wa makanisani mtajijua na mtakatifu zenu sijui st.
     
  15. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hacha uongo wote tumeona hiyo habari walichosema watatoa hukumu tarehe 2 mwezi wa nane
     
  16. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kupotosha umma, mahakama hajasema lolote, hukumu tar 2, unashindwa kuelewa, mbona hiyo habari nimetizama
     
  17. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Failed judiciary with foda faster judges!!!! unable to write a judgement
     
  18. V

    Vijijini Lawama JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya mambo! bwana yanamwisho wake!
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    eti eeenh,,,,mgomo wa walim nawe umekuathiri
     
  20. V

    Vijijini Lawama JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu aliyesema kuwa mgomo ni batili ni wakili wa serikali na si mahakama, na wakili wa walimu akasema mgomo umefuata sheria na taratibu zote na hivyo mgomo ni halali. Kwa kuwa mahakama imebanwa na sheria na taratibu zilizofuatwa na CWT
     
Loading...