Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama mkoani tabora yamvua madaraka mbunge wa igunga Dk kafumu.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Pedeshee kiraka, Aug 21, 2012.

  1. P

    Pedeshee kiraka Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni baada ya mlolongo mrefu wa kesi kwamba uchaguzi mdogo wa igunga haukuwa wa huru na haki, ndipo hayawihayawi yawa dk kapigwa chini kwahy tunasubiri uchaguz mdogo tupate jembe la chadema peoples power.
     
Loading...