Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahafali UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by iphoneman, Nov 25, 2011.

  1. i

    iphoneman Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo tar. 25 na kesho tar 26 kutakuwa na mahafali ya pili ya chuo kikuu cha Dodoma, hongera kwa wahitimu wote na watu wote mnakarbshwa.
    Changamoto; Je, elimu itolewayo inakidhi mahitaji ya soko la ajira na utendaji kazi wa wahitimu ofisini?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kuna ubwabwa nije pande hizo? Hongereni kwa kuhitimu.
    Jibu la changamoto linaweza kuwa ndio au hapana ila na nyie wahitimu mmejiandaa vipi kukabiliana na soko la ajira?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Ebwana nawatakia kila la kheri..
    Jamii inawahitaji sana.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    njoo univike taji husninyo. Pia usisahau kunilete mvinyo wa mpwapwa!
     
  5. i

    iphoneman Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ndio suala gumu zaidi sababu wengi wa wanachuo wanasoma kupata cheti ila sio kupata elimu ya ujuzi, pia bado elimu ya hapa sio ya kiwango cha juu ukilinganisha na vyuo vingine kama SUA na UDSM
     
  6. i

    iphoneman Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana ila nasi tunaihitaji jamii ili kuleta mabadiliko na mafanikio
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,259
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hongereni sana MUNGU mwenyezi awaangazie ili muwe kielelezo nambari moja kwenye kila jambo lifanywalo na mtu mwenye elimu bila kujali wingi wenu.
     
  8. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatimae nimevaa joho. Tnx God
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    karibu kwenye ulimwengu wa bahasha za khaki!
     
  10. i

    iphoneman Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu!
     
  11. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    congrants kilaza!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hongera mkuu, nimechelewa kuona hii post yako.
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,780
    Likes Received: 1,658
    Trophy Points: 280
    hongereni saaanaaaa
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ayaaah! Vipi, kuna haja ya kure-schedule shughuli ya kunivika taji?
     
  15. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeshakaribia
     
  16. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante sana.
     
  17. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thanx Ubongo
     
  18. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Upande mmoja tunalalamika hakuna pesa ya kuendesha vyuo, wakati huo huo tunajiongezea gharama zisizo na lazima kufanya sherehe 2 za mahafali badala ya mahafali 1...
     
  19. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Acha uf**a kwa hiyo wacngefanya sherehe kwan c 1 ya ma2miz ya chuo kwa hiyo wakisema hakuna pesa pia wamejumlisha na mahafali.
     
Loading...