Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahabusu wa UDSM kama Lema...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Nov 17, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Wale wanafunzi takribani 44 waliokuwa mahabusu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam jana walipokewa kishujaa na umati wa wanafunzi wenzao waliporejea Chuoni hapo.

    Wanafunzi hao ambao walipewa dhamana kutokana na shinikizo la wanafunzi waliofanya maandamano jana na juzi chuoni hapo,wanatarajia kuandaliwa mkutano katika viwanja vya kimapinduzi chuoni hapo maarufu kama 'Revolutionary Square'.

    Wanafunzi hao wanaitwa mashujaa wa Mlimani.Ni wazi kuwa Serikali imenywea kwa wanafunzi.Je,dhamana ya wanafunzi hao ndio mwisho wa madai ya wanafunzi wa UDSM?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kunji !
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    LAT umenikumbusha mbali "kunji"! Haaaa
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Natamani "kunji"!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Komaeni vijana.
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hahaha!umenikumbusha mbali.'leo kunakunji',nikisikia hivyo najichimbia mabibo hostel maana huko haifiki.hahaha
     
  7. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Nimeli miss kunji
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    mambo yameanza...
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yepi tena hayo?
     
  10. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WALINENA WENYE BUSARA""AKILI IKISHINDWA TUMIA NGUVU.hapo ndipo JK alipogundua AKILI YAKE IMECHOKA KAAMUA KUTUMIA FFU NA POLISI HATA SEHEMU YA KUTUMIA AKILI YA KITOTO TU.
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kisha akachanganya na akili za kumbiwa na kina Kova
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Bmu tumelikalia wakati wowote litalipuka
     
  13. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kama serikali za wanadamu zikikutuhumu kuwa mwovu, Ufalme wa Mbinguni je? Cleanse your mind that you be sinless!!
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Ya Rev.Square...
     
  15. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ingebidi nao wakatae dhamana ili wakacheki jinsi mahabusu za dar zilivyo,
     
  16. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umenisikitisha sana bandugu yaani eti wewe unajiita mwanamapinduzi garimy dah serereti amoroho... daffi akhe unaogopa kweli wewe homoo.
     
  17. m

    massai JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyie ndio mtakao likomboa hili taifa kutoka mikononi mwa wezi sisiemu.
     
  18. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Saa ya ukombozi wa taifa hili imekaribia. Vijana kazeni buti. Hii CCM imetutesa sana. Vijana ndiyo mtakaokomboa hii nchi
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hahahaha!mchaga siyo kihivyo nilikuwa mstari wa mbele!but ikizidi unakula winga!a idoma!sayitaake?
     
  20. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Mambo sasa yamepoa kidogo.Isije ikawa kama Al-Shabaab kurudi nyuma kwa ajili ya kujipanga upya.Nafuatilia kwa makuni hapa.
     
Loading...