Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli kaza uzi mwanangu!! Kupambana na mafisadi si mchezo tunakuaminia!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chobu, Nov 29, 2010.

  1. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa magufuli kwa kweli umeonesha ni namna gani unaweza kuponya vidonda vya watanzania. Ninapokumbuka ule mchaka-mchaka wa magari ya umma watu walikuwa wameyaweka uwani na kuandika majina yao!!! Sina wasiwasi na wewe mwanangu; nakujua wewe huogopi! Hutishwi! Wewe unachojua ni kuchapa kazi kwa kufuata taratibu na sheria za nchi. Big up!!!!!!!!!!!!!!!!hakika wewe ni nyota na utaweza kurudisha imani ya watanzania kwa chama chao cha ccm.
     
  2. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na uzi kaza kweli2,maana siyo mchezo hao mafisadi.wasije wakakuchakachua.................
     
Loading...