Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli hausiki bomoabomoa ya Manzese

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marytina, Mar 3, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jana jioni lilikuwepo zogo na vijikao pale MANZESE BIG BRAZA, personally nilikuwepo

    1.Ushirika wa soko litakiwa kubomoa wenyewe line (mabanda) ya mbele tu kwani vimejengwa chini ya 3 phase umeme.

    2.Waliwekeana deadline mara nnee ila viongozi wa soko walicheza rafu (rushwa) na wamiliki wa front line banda ambao ndio hasa matajiri wa hilo soko wasikubaliane na hiyo oda ya kubomoa

    3.Manispaa waliwataarifu viongozi wa soko kuwa wanamhofia MAGUFULI in case akifika Manzese kwa hiyo wawai kutekeleza hiyo oda.Again viongozi wa soko wakakaa kimya kwa washirika wao.

    4.Manispaa ikaamua kuvunja soko lote na siyo front line vibanda kwa kuwa ni hifadhi ya barabara

    HAPO MAGUFULI HANA LAWAMA NA WANASOKO WANAWALAUMU KWA UWAZI VIONGOZI WAO WA SOKO WALIOKULA RUSHWA ILI FRONT LINE BANDA ZISIVUNJE
     
  2. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii inamaanisha tuache kukurupuka humu JF!
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Ndio mana yake halafu pia watu wa mipango miji wamelala usingizi wa pono nimewahi kuongea na afisa mipango miji wa kinondoni sikuamini masikio yangu yaani hajui afanye nini ili apange mji mana anasema hana budget!!!
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mama wa Mipango miji pale manispaa Kinondoni kilaza kweli....kazi yake kupakata wanaume za watu...hana lolote wala chochote...ndo maana kama ningepewa dakika mbili za kushauri serikali ningependekeza hawa watu wasiofanya kazi zao vema wahamishwe...
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Looh makubwa haya !
     
  6. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa kupendekezwa kwako wahamishwe unadhani kungesaidia nini?
     
Loading...