Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magomeni garden ya serikali kujengwa bar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babu Ubwete, May 10, 2012.

  1. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona kuna ujenzi wa Bar Katika eneo la Botanic Garden ya Magomeni, Wahusika Halmashauri ya wilaya na Maliasili mnalionaje swala hili lina manufaa kwa wakazi wa Jiji la dsm. Faida Kubwa ya baa ni bora kuliko kuwa na Bustani ya kupumzikia na kuleta hewa nzuri kwa wakazi?
     
  2. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile Botanic garden ya Africana kuelekea Whitesand mh. Londa aliiuza kwa Wahindi na hii ya magomeni mnataka kuiza kwa mchaga? TZ bila Ufisadi inawezekana.
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Haya ndio maisha Bora kwa kila Mtanzania

    Chukua Chako Mapema (CCM)

    Na mimi naenda dukani nikanunue vifaa vya ujenzi naeda kujenga bar katika Garden ya IKULU magogoni.

    Natafuta mafundi wa ujenzi,

    Niliahidi.jpg

    Skeleton.jpg

    TANZANIA HADI MWAKA 2015 TUTARUDI KATIKA UKOLONI.


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nkuu wa Wilaya ya Kinondoni mpya ndio ameanza kwa kuuza Magomeni Garden????

    amekuja na Speed kali kweli!!!!



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naenda kubomoa Jengo la bunge nijenge parking ya magari kama ndo mambo yenyewe!
     
  6. L

    Luushu JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Hilo eneo ni garden na wiki iliyopita mama Tibaijuka waziri wa makazi alifika eneo hilo na akamuagiza mkuu wa wilaya aliye pita kupeleka watu wa ramani kupima hilo eneo na kusitisha ujenzi mpaka jibu litoke hata mimi siaafiki ujenzi wa bar magomeni kuna bar nyingi sana
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Waziri wa ardhi nyumba makazi prof. Anna Tibaijuka alitembelea eneo hilo baada ya wakazi wa kata ya magomeni kumuandikia barua mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni kumtaka aivunje baa hiyo inayojengwa na kuwafikisha mahakamani wavamizi hao, alitoa maagizo kwa maafisa Ardhi wa manispaa kuipitia ramani ya mipango miji ili kubaini eneo husika linasomeka kupaswa kuwa na nini.
    barua hiyo inayoonyesha nakala wamepewa madiwani, wabunge wanaoingia kwenye vikao vya manispaa ya kinondoni na mstahiki meya pia.
    kuna habari kuwa kamati ya siasa ya ccm kata ya magomeni imepiga dili hilo na kumpa mjenzi huyo wa baa ambaye wengine wanadai ni mtoto wa Bernad Membe huku wengine wakidai ni nyumba ndogo ya Idd Azan kwa madai kuwa eneo hilo ni la tanu walipewa na Kawawa!!!!!
    Hata hivyo kwa mujibu wa ramani waliyokuwa nayo wakazi hao wa kata ya magomeni, eneo hilo linaonyesha kuwa ni barabara inayounganisha kutoka mtaa wa uwarani na chemchem kutokezea kawawa road! nitajaribu kuipata hiyo barua na sehemu ya ramani hiyo mpate kuidadavua!!!!!!!!!!
    CCM ITAENDELEA KUWA ADUI WA WANANCHI NA HAWAWEZI KUTUSHAWISHI KUWA INAYATENDA WAYATAKAYO WENYENCHI.
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Wakazi wa kata ya magomeni waliomba hilo eneo kwa mkurugenzi wa manispaa ya kinondoni wajenge sekondari ya kata yao wakanyimwa kwa maelezo kuwa hilo ni eneo la wazi, inashangaza ofisi hiyo hiyo ya mkurugenzi inafumbia macho uvamizi ijengwe baa.
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Da asavali bar ijengwe kwani hiyo bustani imekuwa ''Masinde Muliro garden ya bongo''
     
  10. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inakupatia picha halisi ya AKILI ZA VINOGZI WETU!!!! Kujenga shule WAMEKATAA; BAR WAMEKUBALI KWA KUWA NI INCOME GENERATING NA WATAKUWA NA CHANZO CHA MAPATO ili WAPATE PAKUIBA.....
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    jengeni jengeni, si tunbar, bali wajenge bar n guest house kabisa.

    Ndo wakati wao huu............

    Wasipovuna sasa hawatavuna tena
     
  12. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mtashangaa mwekezaji anakabidhiwa jengo la bunge afungue klabu bilikana yake
     
Loading...