Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magic FM na kipindi chao cha gumzo wanapotukana madaktari na wanaharakati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyumisi, Mar 13, 2012.

  1. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    WanaJF nimesikiliza kipindi cha gumzo asubuhi kuna mtangazaji anajiita Meshack nzowa anatamka maneno makali ya kuwashambulia madaktari na wanaharakati hadi inakera sana. Anasema katika hotuba ya jana Rais alitakiwa kuwakoromea tu kwa staili aliyotumia kwa akina Mgaya badala ya kuwabembeleza na kwamba angewataja kwa majina akina mama Nkya na Kijo Bisimba kwamba ndo walichochea madaktari wagome.

    Hivi ni sahihi kuwashambulia madaktari kisa wameamua kurudi kazini na kuanza kukejeli role ya wanaharakati katika kutafutia ufumbuzi mgogoro huu.

    Au nyie mnalionaje hili jamani.
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Wakati wa mgomo walikuwa wanaponda sana serikali, leo baada ya JK kuongea wanaponda madaktari na wanaharakati. Njaa ndo sababu ya umaskini wetu.
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Anajikomba pengine atapewa ukuu wa wilaya
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    magic fm na chanel ten wanaboa sana,kifupi ni kwamba wanaganga njaa zaidi....
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani Kuwa single out NKya na Bisimba wanadhani watawapunguza nguvu ni kupoteza muda kwa sababu wanaharakati ni wananchi na sasa hivi wengi wanafanya uwanaharakati wao popote walipo wanapoishi na wanapotafutia riziki , tukubaliane serikali hii ni bogus badala ya kwenda mbele tunarudi nyuma
     
  6. M

    Mukalabamu Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Upeo wao wa kuelewa umeishia hapo hawana tofauti na wale wazee waliokuwa wanampigia jk makofi wakati wanaonyesha dhahiri wana utapiamlo chini wamevaa malapa yaliyojaa vumbi,wanasubiria ubwabwa
     
  7. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
     
  8. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanaharakati hawakuahamasisha mgomo bali walihimiza serikali kuhakikisha wanamaliza mgomo kwa kuongea na madaktari
     
  9. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyo dogo kwani kuna kitua anafahamu ni mtoto wa juzijuzi tu amesahau alivyokuwa anakuja pale ttcl hq kuomba nauli ya shule kwa mama yake, sasa hivi kukaa kwenye screen tu ashajioni anajua kila kitu mwache amtumikie kafiri...... Lakini ipo siku atajua umuhimu wa dr
     
Loading...