Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UPDATES: Kikao Cha Waziri Mkuu na Madaktari CPL (Central Pathology Laboratory)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Feb 9, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wakuu naweka hii thread ili wale wote walioko kwenye eneo la tukio watupe updates za kikao cha majadiliano kati ya waziri mkuu na madaktari walio kwenye mgomo.nimepata habari hivi punde kuwa mh waziri Pinda ameshaingia hospitali ya taifa muhimbili...........more to come
    • inaelekea serikali inaratibu kila kitu,yaani meza kuu imeanadaliwa kwa ajili ya PM na wakuu wa wizara ya afya.
    • yule hasimu wa mponda dr ulimboka stephene aka 'bwana ulimboka' yupo frontline kwenye kikao hiki.
    • imepita dakika 51 baada ya muda uliopangwa kuanza kwa kikao lakini bado pinda hajaingia CPL,madaktari kwa upande wao wameijaza CPL ile mbaya.
    • kuna taarifa kwamba madaktari bingwa na wafanyakazi wa MNH wamepewa viti vya mbele.sijui ile kamati imepewa nafasi gani?
    • hatimaye mh Pinda na ujumbe wake wameingia CPL ni saa 9:54 asubuhi
    updates;mapendekezo ya serikali
    • interns warudi muhimbili
    • madaktari wapewe nyumba na green cards lakini hajasema kivipi
    • call allowance kwa specialists iwe 25000
    • call allowance kwa madaktari wa kawaida 20000
    updates
    katibu mkuu na chief medical officer OUT!
    mponda na Nkya watashughulikiwa na Rais!

    updates
    • Dr ulimboka kamuomba PM aruhusu madaktari wakutane watoe tamko.
    • pinda ameondoka na sasa ni majadiliano kati ya madaktari
    kulingana na mahojiano kati ya Dr ulimboka na Clouds fm: madaktari wamekubali kurudi kazini kesho kwa kuwa hali za hospitali ni mbaya.kuna baadhi ya mambo yametekelezwa na serikali na mengine yamepangiwa muda
    maalum(kufikia tarehe 3/3/2012) kushughulikiwa.pia Dr ulimboka ameshutumu hatua ya polisi kuwatia mbaroni wanaharakati na ameitaka serikali kuwaachia maramoja ikiwa ni sehemu ya maafikiano kati ya serikali na madaktari.

    bado naendelea kutafuta tamko rasmi(la kimaandishi) kutoka kwa serikali.

    updates:tamko la kamati ya jumuia ya madaktari

     

    Attached Files:

    • cpl.jpg
      cpl.jpg
      File size:
      13.1 KB
      Views:
      1,294
    • cpl 2.jpg
      cpl 2.jpg
      File size:
      13.7 KB
      Views:
      1,017
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    si alisema analeta madaktari wa jeshi huyu kinachomuwasha kuja kuongea nao ni nini?zee zima ovyooo
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    inasemekana watu wanatakiwa kuingia na vitambulisho.sijui ina maaana gani?
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    haileweki kama pinda kaenda kutoa maagizo au kajadiliana na madaktari,anataka kusema nini na waandishi wa habari?
     
  5. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbwembwe Na mizengwe imeanza. Ningekua PM Mizengwe Pinda ningeachia ngazi. Ni aibu kula matapishi yake, ktk suala hili
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ukumbi wa CPL umeshajaa
     
  7. n

    nicksemu Senior Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilitakiwa wanaharakati wakusanyike nje muhimbili na mabango wasubirie mpaka kikao kiishe.
     
  8. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pinda kashalikoraga achan anywe mwenyewe maana alishawatishia madaktari sasa na kuwambia wengine sio madaktari sasa leo anaenda kuongea nini nao? au anenda ku wa please wasimshinikize ajiuzulu?
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mods naomba muedit title hasa hapo kwenye tarehe.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wazee UKUMBI ni wapi/gani?niko njiani naelekea town kwa ajili ya hili bt sina uhakika na ukumbi ili niwajuze live
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    CPL lakini pameshajaa.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Katika hili nampongeza Pinda..
     
  13. T

    Tata JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Madaktari wa jeshi wameandaliwa kuwatibu majeruhi wa vita kwenye uwanja wa mapambano na kuwaandaa ili wasafirishwe kwenda kwa hawa wa kiraia waliogoma kwa matibabu zaidi. So kwa ufupi hawa waliogoma wanaanzia pale wale wa jeshi wanapoishia. Sasa unapowatoa hawa wa kiraia halafu unaleta wa jeshi unatarajia wafanye nini kama sio kuwaonea tu?
     
  14. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pinda anahofu anajua kitanuka,kwa sababu ameona dalili za watu kupiga kunji magogoni zimeanza
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe rais gani wa migomo usiyejua ukumbi wanapokutania wagomaji na waziri mkuu?
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    wsikubali kuongea nae kama kama mponda, nyoni, nkya, na mtasiwa bado wako madarakani.........wasikubali full stop
     
  17. T

    Tata JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Dawa ndogo tu. Aende amwage chozi zaidi ya lile alilomwaga bungeni nina imani hawa ma DR. wa kweli watamwelewa.
     
  18. F

    Fikra chanya Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashauri apewe koti, maana aliahidi kuwafukuza wote, naamini maigizo anayofanya juu ya roho za watu yana majibu yake hapa duniani.
     
  19. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama leo hii anaweza kukaa na kuongea na sisi kilichomshinda kufanya hivyo wiki iliyopita ni nini?au alikuwa anasubiria watanzania waanze kufa ndo akili imuingie?our goverment is legelege
     
  20. b

    busar JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Vitambulisho kumweka mbali ulimboka mwakingwe
     
Loading...