Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti ya michezo ya leo yadoda

Discussion in 'Sports' started by steveachi, Sep 20, 2012.

  1. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    Katika utafiti mdogo uliofanywa na mimi mwenyewe leo asubuhi,nimegundua kwamba magazeti ya MICHEZO mengi hayauziki kabisa kwani kama ujuavyo MEDIA nyingi za bongo zinashabikia mno YANGA na jana baada ya kupata kipigo kitakatifu kutoka kwa wakata miwa wa MTIBWA cha 3,0,wameshindwa kuwadanganya wapenzi wa huo UONGO wao, MY TAKE:Jamani waandishi wa habari za michezo,acheni kupamba sana WACHEZAJI hata kama hawana uwezo huo,MNAUA mpira,mtu anajiona kama C.Ronaldo kumbe KIAZI tu
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nafikiri uzi wako hauna logic yeyote ndani yake ni kama ulikuwa huelewi unataka kuleta ujumbe gani,what is your point? Magazeti ya leo kudoda au waandishi kupamba sana wachezaji/team? kwangu mimi nakubaliana na hoja yako ya magazeti ya leo hasa ya michezo kutouzika sana ksbb ya matokeo ya Yanga ya jana ukichukulia wengi wa wapenzi wa Yanga ni wanunuaji wa magazeti tofauti na wale wa Msimbazi ambao wao huongoza kusimama kwenye meza za magazeti kusoma bure
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna cha yanga kuwa wanunuaji wa magazeti sisi tulishachoka na magazeti mengi kuipenda sana yanga,tukawaaacha ninyi mcheze soka magazetini sisi tunafanya mambo uwanjani na mwenyekiti wenu huyo tapeli.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Yanga maneno mengi kama kawaida yenu....utendaji sifuri
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sisi hatununui magazeti kwa sababu kila siku yanaisifia Yanga na kuiponda Simba, ya nini utupe hela yako kununua habari zinazokuumiza.
     
  6. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Washabiki wa simba wao uwa awanunui magazeti wanachojua ni kwenda pale kwenye jengo lao wapeane habari...BILA YANGA HAKUNA MPIRA TANZANIA.
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hutaki tu kusema Yanga ina mashabiki wengi zaidi kuliko Simba?
     
  8. s

    siwao sukari New Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watajiju, na bado hajakutana na mgambo.
     
  9. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sisi Simba huwa tunanunua na kusepa, yanga huwa wanasoma headlines tu na kubakia pale kuanza kudanganyana ndo maana jana wauza magazeti walipata fresh air sababu hawakuzingirwa na ulee umati wa Tuuite mbuyu
     
  10. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Muda mrefu hatujaona vichwa vya habari za michezo kama:
    .......Nani kama Yanga
    ......Nani kumzuia Bahanuzi?
    .......Twite aah wee acha tu
    .......Kama sio Yanga na Israel aseme sasa
    ......Yanga yatisha
    .......Yanga yatoa onyo kwa mnyama

    Lakini sasa headlines ni:
    ....Yanga walala wawili wawili hotelini
    .....Yanga waamua kujenga saluni yao Jangwani kujipamba
    ......kila mchezaji Yanga kuvaa kikuku mguu wa kulia
    .......Yanga yafikiria kugeukia masumbwi
    ...... Cannavaro ajutia kutoenda Olimpiki na timu ya ngumi
     
Loading...