Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba waanza kubadili umiliki wa mali zao, ili kujinadaa na lolote litakalo tokea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Apr 20, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Wakuu kuna Rafiki yangu amenitonya kwamba, Rafiki yake ambaye ni mtoto wa Kigogo mmoja ameitwa na Baba yake ghafula leo asubuhi na inasemekana amapewa majukumu ya kusimamia kubadili majina ya umiliki wa mali zao ikiwemo Mashamba, Majumba,Magari na vitega uchumi vingine, na inabidi aende vijijini kwao awandikishe ndugu zao wote hizo mali. Na amemabiwa ndani ya mwezi huu awe amemaliza kusajili mali hizo,
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Itawasaidia kwa muda tu wakiwa wangalipo madarakani, wakishatoswa systeme ikiamua inawea kufuatilia kila kitu tangu kilipoanznia hadi kilipoishia.
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huko ni kujisumbua tu.
    Mali za hawa majambazi zinajulikana, hata wafanye sarakasi zipi.
    Kwa mfano u-bilionea wa riz1 unajulikana, tunasubili changes kwenye system tumtie kibindoni, atueleze vizuri.
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata wakibadilisha title bado kivuli chao kitawahukumu, kwani nyaraka zitaonyesha jina la Mmiliki wa kwanza. Mbaya zaidi wananchi wanawajua, na vitu wanavyomiliki wanavijua
     
  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mbio za Sakafuni hizo, Hawa majambazi kama wangekuwa na akili timamu wangejijengea Jela mpya kwani tukichukua nchi yetu 2015 wote ni kusekwa ndani pamoja na watoto wao.
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Pole zao. But katika Transfer source inabaki hasa katika Ardhi Mkuu. Zikitakiwa zitapatikana tu. Hata kama ni kule BRELA, taarifa za awali hazipotei labda uwe umefanya mambo ya KAGODA ndo faili linapotea.
     
  7. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasifikirie kama huo ni ujanja au usalama kwao, bali ni uthibitisho kama wao ni masugu wa kupora mali za Watanzania.
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Wajinga hawa, wanapiga Sarakasi wakiwa na taulo, .......watabaki uchi.
     
Loading...