Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko yafunga njia Manyara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maimbi, Nov 28, 2011.

  1. m

    maimbi Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nipo hapa manyara mjini ni metokea tarangire nilitakiwa niingie manyara national park mchana huu then nika overnight karatu niendelee na safari nimekwama hapa nje ya manyara national park daraja limechukuliwa na mafuriko njia imejaa mawe makubwa hasa nimekwa zaid ya masaa matatu na wageni !naona wanajesh wanafanya kaz ya kuyaondoa mawe hapo na katapila likisawazisha njia! hali ni mbaya mpaka sasa wameshakufa watu wawili.
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Oowe! Mungu azilaze roho za marehemu pahala pema!!
     
  3. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    RUDI NYUMBANI...Waambie na hao weupe wasipime kina cha maji kwa mguu...!!:hatari:
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    dah.....hii ni balaa sasa......pole sana.....
     
  5. m

    maimbi Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    asante ndugu tulifanikiwa kuvuka mida ya saa kumi na nusu jion.
     
Loading...