Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafunzo ya Ualimu 2012/2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kibwagizo, Aug 13, 2012.

  1. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani uteuzi wa wanachuo ulitumia kanuni gani? Kama wenye principle pass na subsidary wanaachwa, tusomee kozi gani? Je wanajanvi nisaidie kunanjiagani nyingine ili nipate nfsi ktk vyuo vya serikali?
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mkuu kutakuwa kuna vigezo ulikosea mfano labda haukupeleka vyeti vyako vikawe certified mahakamani au labda kigezo kingine coz kuna watu nawajua wana 4 za mwisho na wamepata..
     
Loading...