Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafua ya mara kwa mara

Discussion in 'JF Doctor' started by Kichwa Ngumu, Nov 21, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wanajamii naomba msaada wenu wife anasumbuliwa na mafua ya mara kwa mara; yakimpata anatumia dawa anapona baada ya muda mfupi (siku 7 hadi 10) yanarudia tena.
    Tiba yake ni nini?
     
  2. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    T
    Tumia vitamiin c kwa wingi, mpaka 3000ml a day
     
  3. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mafua ni dalili kuu ya mwanamke kuwa mbali na mwanaume! je wewe ni nyoka wa bandia??
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    akacheck allergy mkuu.....afahamu ni nini sababu ili aweze kuepuka hali hiyo.......
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    No ni wife
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ngoja ayaenda kupima
     
  7. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    asante
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    Dawa ya Mafua na kichwa
    Chukuwa Mafuta Zeti Zaituni (Olive oil) Fresh Tia Kidogo Katika Puwa Pakapaka Ndani Ya Puwa Yako Kabla Ya Kulala.

    Au hi tumia MAANDALIZI Chukua maji lita moja
    Chukua asali vijiko 3 vikubwa vya chakula
    Chukua tangawizi ya unga kijiko kimoja kikubwa cha chakula au chukua tangawizi mbichi itwange upate mchanganyiko uliopondeka kijiko kimoja kilichojaa.

    Chemsha mchangyanyiko wako wote huo kwa pamoja mpaka ichemke vizuri inategemea na moto wa jiko lako lakini mpaka utakapoona imechemka vizuri usiache ikakaukia jikoni nashauri dakika 15 hadi 20 inatosha.

    Kisha iache ipoe kunywa nusu glasi mara tatu kwa siku yaani asubuhi , mchana na usiku.

    Kwa wale walio na mafua sugu yanadondoka muda wote na kupiga chafya nyingi sana zisizo na idadi basi zitakata mara moja na siku ya pili zitaisha kabisa kumbuka kunywa dawa hii mwezi mzima au hadi miezi miwili utapona kabisa.
     
  9. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nakukubali mzizi mkavu. hapo na mimi umenigusa, tena sana. thx alot men and jf in general
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    kaka mimi mwenyewe nilkuwa hvyohvyo solution ni rahc sana mwambie ajtahd kuwa msafi wa mazngira na mavaz, atumie sabun za kawaida, aache ku2mia perfumes na manukato mengne kwa kuzngatia vitu hvyo mimi tatzo langu lilipona
     
Loading...