Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi wa ccm wanyimwe kura za ndioo!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tz Asilia, Oct 18, 2010.

  1. T

    Tz Asilia Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.Sasa kumekucha *2 Jogoo limewika Tanzaniaa! Oktoba 31,2010, Kada wa CCM anyimwe kura za Ndio *2
    Yupo wapi?
    /Yule pale,yule pale Fisadi mwenzao,Fisadi wa CCM anyimwe kura za ndiyo*2
    2.Monduli kumekucha*2 Jogoo limewika Arushaa Oktoba 31,Lowassa anyimwe kura za ndiyo
    Yupo wapi?
    /Yule pale,yule pale Monduli mjini! Fisadi wa CCM, anyimwe kura za ndiyo*2
    3.Igunga kumekucha* 2 Jogoo limewika Taboraaa! Oktoba 31,Rostom Aziz anyimwe kura za ndio.
    Yupo wapi?
    /Yule pale,yule pale Tabora Mjini Fisadi wa CCM anyimwe kura za ndio*2
    4.Rombo kumekucha*2 Jogoo limewika Mooshi! Oktoba 31.Mramba anyimwe kura za ndiyo*2
    Yupo wapi?
    /Yule pale,yule pale Rombo Mooshi! Fisadi wa CCCM anyimwe kura za ndiyo*2
    5.Bariadi kumekucha *2 Jogoo limewika mwaanza! Oktoba 31,Mzee wa Vijisenti Chengee! anyimwe kura za ndio.
    Yupo wapi?
    /Yule pale,yule pale Bariadii! Fisadi wa CCM anyimwe kura za ndio *2


    SASA KUMEKUCHAAA*2 JOGOO LIMEWIKA OKTOBAAA 31 MAFISADI WA CCM WANYIMWE KURA ZA NDIOO!!!
     
  2. a

    anney Senior Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kawimbo nimekapenda. Jamani inaimbwa tu humu JF au ipo hot kwenye ground

    :dance::A S thumbs_up::grouphug:
     
Loading...