Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi kutumia Bunge kumtisha Dr.hosea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sulphadoxine, Jul 1, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimkakati wa kuzuia kesi nzito za rushwa kuchunguzwa.

    MKAKATI mzito unaandaliwa kumtisha Mkurugenzi Mkuu wa Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (Takukuru), Dk. Edward Hoseah, kwa nia ya kuzuia ukamilishwaji wa kesi nzito za ufisadi zinazochunguzwa na taasisi hiyo, baadhi ya mikakati hiyo ikielezwa kutumia vikao vya Bunge, imefahamika.

    Habari kutoka
    Dodoma na Dar es Salaam zimeeleza kwamba tayari
    watuhumiwa wakuu wa ufisadi wamekwishaandaa watu maalumu kutumia vikao vya Bunge vinavyoendelea mjini
    Dodoma
    kuwasilisha ujumbe utakaommaliza ama kumtisha Dk. Hoseah kwa nia ya kumpunguzia kasi ya kushughulikia majalada ya ufisadi.

    Dk. Hoseah ambaye watuhumiwa wa ufisadi wamemuelezea kama mtu asiyetabirika, amekataa kuzungumzia mikakati hiyo alipohojiwa na Kulikoni hivi karibuni akielezea kwamba amezoea kukabiliana na
    changamoto nyingi katika kazi zake na kwamba anachojitahidi ni kutenda haki bila kujali mamlaka na dhamana ya mtu kisiasa.

    “Sina taarifa za mikakati ya kunichafua, lakini nafahamu kwamba watu wanaojijua kuwa si wasafi wamechanganyikiwa na hakuna ajabu kusikia kwamba wanaingia gharama kunichafua. Ninachoweza kuwahakikishia Watanzania wenzangu ni kwamba nitawatumikia kwa uadilifu na nitatenda haki bila kujali nafasi ya mtu katika jamii,” anasema Hoseah.


    Source:Gazeti la kulikoni la leo tarehe 1-7 july 2011
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Haya tusubiri tuone.
     
  3. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninachoweza kuwahakikishia Watanzania wenzangu ni kwamba nitawatumikia kwa uadilifu na nitatenda haki bila kujali nafasi ya mtu katika jamii,” anasema Hoseah.

    ... namforwardia Liyumba nipate comments zake kuhusu hili.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wamchune ngozi kabisa
     
  5. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Penye ukweli uongo hujitenga
     
  6. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Simwamini sana Hosea. mkikumbuka suala la RichLowasa, oh no I mean Richmond, itakuwia vigumu kumuamini mtu huyu. Aidha, fuatilia yaliyomwangwa na Wikileaks kumhusu kamanda huyu wa PCCB
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dr.Hosea ni moja ya watendaji wa serikali ambao siwahamini hata kidogo +DPP
     
  8. g

    gangsterone2010 Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuh waheshimiwa hawachelewi kumwekea Hosea zile sumu zao za Dodoma kama ilivyowatokea baadhi ya waheshimiwa wapambanaji wa ufisadi...Mungu alilinde jembe letu, Hosea kama unanisoma chapa kazi na hakikisha kila sisimizi aliyekula rushwa unampeleka kwa pilato...wakanyee madebe segerea...kaza buti
     
  9. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hosea ni gamba anachofanya sasa ni kutuaminisha kuwa all of his failures are result of poor system. Mabwepande wamejipanga vizuri, kila kona wamo.
     
  10. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Gangsterrone inaonekana we Ni Mtetezi mzuri wa huyo jamaa ebu tupe mazuri take japo na sisi tuyaone kama unavyoyaona manake umekuwa ukimtetea hata pale ambapo hapastahili,Kama vita ya rushwa jamaa kafelli tukiongea kuishindwa kwake munasema sisi CDM
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Toeni upuuzi wenu HOSEA ni kimeo tu!
    wote mnajuana wabunge/mafisadi/hosea na DPI. wote MAFISADI.
     
Loading...