Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Mafanikio" ya Tanzania kwenye Elimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wanji, Sep 21, 2010.

  1. W

    Wanji Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakati Tanzania imepata Tuzo huko new york kwa mafanikio katika elimu utafiti hapa nyumbani unaonyesha hali tofauti kuhusu ubora wa elimu yenyewe. Someni ripoti hizo.

    John
     

    Attached Files:

  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Tanzania imepata tunzo ya kuandikisha wanafunzi wengi kwenye daftari, lakini watoto wengi waliomaliza darasa la saba hawajui kusoma wala kuandika.
     
  3. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    What a shame.
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Afadhari wewe unajua mkuu. Kila siku watu wanadangaywa lakini ukiangalia hali halisi ni tofauti sana na inavyosemwa. Wanalazimisha ku enroll watoto lakini facilities hakuna. Walimu hakuna, wanaosemwa kuwa wameongezwa na serikali wengi ni incapable, wameenda tu kufundisha ili wawe na ajira si kama wana mwito na wanapenda kazi hiyo, as a result watoto wanamaliza shule za msingi wakiwa watupu kabisa.
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ukiona UN na western countries wanaisifia Tanzania ujue kuwa kuna jambo, si bure. They need something in return, watu au nchi zinazo-initiate kutoa pongezi hizo kuna kitu ambacho wanakitaka kutoka Tanzania. UN inajua vizuri kabisa hali ya elimu Tanzania na inajua kabisa kupiga hatua kwenye suala la elimu sio enrollments tu, tunaishi nao hapa na wanaona shule zetu for sure they are smart enough not to tell lies. They have a reason why they say so.
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo hilo linaisha,
    UDOM itatoa walimu 15,000
    UDSM inatoa almost 1000
    Muce wote
    Duce wote
    Sua
    Mzumbe
    Mwenge
    na vyuo vingine.
    Yaani hata kama Slaa au Lipumba angeshinda hana cha kujisifia kwani hata kama wewe ungekuwa rais ajae tatizo la walimu lingekwisha. Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni. Big up Jakaya kwani ni wazi kuwa tatizo hilo linakwisha. Wajinga ndo wadanganywao.
    Nilikuwa nasikia kampeni za slaa mara nitafuta kodi mara ada sasa sijui hiyo serikali yake ataendeshaje. UBABAISHAJI, YES UBABAISHAJI. Ndesa anasema eti MOshi ndo inacchangia pato kubwa katika serikali, wakati Dar iatoa zaidi ya asilimia 74. I said UBABAISHAJI. Tukutane 0ct 31 kwenye kapu la kupigia kuru. No longolongo.
     
  7. M

    Mtuwamungu Senior Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sishangai kwa kuwa wewe ni NGWENDU.
     
Loading...