Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafanikio ya Sekta ya Elimu Haya Hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tatanyengo, Aug 30, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana ndugu. Nitaisoma baadaye, kwani tumezoea kusikia sifa lukuki ili hali wahitimu wasiojua kusoma na kuandika ikiongezeka, n.k
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watanzania wengi hatuna utamaduni wa kusoma ripoti. Nahisi watakaosoma ripoti hii ni wachache.Ingekuwa porojo wengi tungeichagamkia!!!!
     
Loading...