Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maelezo ya Prof. Mwandosya kuhusu maji Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Feb 11, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    wajemeni naona Jamii forums ni vuguvugu la great thinkers maana baada ya disapproval ya utendaji wa huyu bwana leo hii nimeona akiulizwa kwanini maji hamna dar! Jibu lake...wale wanaomtetea wataona jinsi anavyojikanyaga! hivi tutaendelea kuwa Obsessed na watu kama hawa mpaka lini? where is the sense of urgency in us Watanzania? hivi wengi wetu hapa tunajua gharama ya maji katika bajeti zetu au tushajizoelea kuwa maji ni gharama namna hiyo!
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mimi binafsi ni waziri wa familia yangu wa maji - kwa kisima changu. - Serikali haijawawahi kunisaidia Kipunguni ninakoishi. Ninajua asilimia kubwa ya watanganyika hata hawawezi kumudu kujibinafsishia uwaziri wa maji. Hiyo ni tragedy ya kweli kweli, kwani maji ni uhai.
     
  3. k

    kajembe JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    point yako nini? sijakuelewa? amekataa kutumia pesa aliyopewa ya kutosha kabisa kutatua tatizo la maji? au pesa ipo mipango hamna? aziache basi wafanyie kazi mawaziri wazuri wanao chapa kazi yeye tuachane nae maana ndiyo amekuwa CCM. Ulitegemea ajibu nini katika serikali hii nzuri namna hii inayo jali mawazo ya wataalamu wetu na uzalendo wa hali ya juu kiasi hili?
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    huyo jamaa amekosa maarifa anakurubuka kumeshakucha! nakuunga mkono apishe wengine watakaoweza kuleta maji dar
     
  5. C

    Consultant JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Jibu lake lilikuwa lipi?

    Kwa faida ya wote ambao hawakumsikia, ni bora useme hapa alijibuje ili watu wachambue jibu lake (kama ni la kujikanyaga au la..)

    Bila hivyo tutaendelea kujadili personalities badala ya issues
     
  6. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 939
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 80
    you spoke my mind
     
  7. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    kwangu mie amejikanyaga maana anasema funds hazikutosha ila hajaeleza mafanikio hata ya hizo alizopewa maana huwezi kusema tu rasilimali hazikutosha kiujumla namna hiyo bila kuainisha mafanikio wa rasilimali ulizopewa! In short hamna nchi/wizara yenye budget inayotosha duniani!
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nilishaachana na suala la maji ya serikali sijui ruvu down mara ruvu up toka 1994 nina kisima 100m down maji kama ya mvua wana bahati hamna maporomoko karibu ningetengeneza umeme wangu
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu msimlaumu sana huyu jamaa kawekwa pale kama mtego tu..... ulishaona wapi mtaalamu wa software akawa mtaalamu wa usambazaji maji!!!!
     
Loading...