Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwnai CHADEMA Arusha wamfia Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamende, Aug 7, 2011.

  1. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JItihada za Mkuu wa Wilaya ya Arusha Mhe. Raymond Mushi kuhakikisha muafaka unaoipendelea serekali na CCM unatetewa kwa bidii zote zimewafikisha madiwani 5 wa CHADEMA kupoteza kadi zao za uanachama.

    Kwa hakika habari hii ni chungu sana kwa mtu anayejali safari ya kijasiri ya kisiasa katika vyama makini vya upinzani duniani. lakini kwa hakika kama jinsi ambavyo nililalamika hapa jukwaani kwamba Tatiza la Arusha linatokana na WM PInda na leo ninaweka wazi pia kuwa aliyewaponza madiwani wa CHADEMA ni Waziri Mkuu Pinda mwenyewe.
    Hiyo ndiyo nguvu iliyoko nyuma ya madiwani wale.

    Tusubiri tuone atawasukuma kufanya nini dhidi ya CHADEMA.
     
  2. Nyota Ndogo

    Nyota Ndogo Senior Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unauliza wafanye nini?

    kama wanaona wameonewa wagombee kwa tikiti ya CCM na huyo pinda wao wamuite akawapigie kampeni.

    sasa watakula kwa Pinda.

    na Chadema lazima kirejeshe Kata zote 5.

    shenz kabisa hao madiwani.
     
  3. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kWANGU mimi naunga mkono kufukuzwa kwao, uroho wa madaraka umewafikisha hapo walipo. Chadema wawe makini na wanasiasa uchwara wa aina hiyo siku zijazo
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu kwa kumaliza kabisa ubishi huo wapewe nafasi na ccm wagombee halafu tutajua mtazamo wa wapiga kura
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Magamba hawana chao Arusha!
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa nyanya zimemuozea Pinda!!
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawawezi kuwa juu ya chama na huu ni ukomavu mkubwa sana uliooneshwa na chama,sasa kila mtu na mwanachama atajua cdm ni kwa maslahi ya nchi na si tumbo.peopleiz power.
     
  8. p

    plawala JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah

    Tunataka maamuzi magumu kama haya,hatuwezi kuwa na watu wachache wanaojali maslahi yao na kuachwa waendekeze tabia ya Ki -mugabe na Ki -Kibaki

    Huo ni mwanzo mzuri kwa CDM,kama kweli hao madiwani wanakubalika wacha turudie uchaguzi tuone kama watapata tena kupitia vyama watakavyohamia
    Big up CDM!
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dawa ya wanafiki ni kuwanyooshea tu, safi sana.
     
  10. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanavuna walichopanda kwa ubishi wao waliambiwa mapema sana juu ya suala hili na kutubu kwa chama maana huwezi kuwa mbeshi kama hivi na kuona upo juu ya chama
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Charles mpanda diwani wa kaloleni ataendelea na kazi yake ya kuendesha watalii hawezi siasa!
     
  12. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hongo ilitembea hapo bila shaka!!!! Wamevuna walichopanda.

    Tiba
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Move initiated.
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Labda Pinda awaambie hao madiwani waende kortini na hakimu/judge atoe zuio (injuction) la kuvuliwa wanachama hadi kesi yao ya msingi isikilizwe. Hivyo si ndiyo huwa kawaida? Na pinda awasaidie kwa hakimu aitoe hiyo injunction.

    Haya si ndo siasa chafu za CCM zinavyokwenda?
     
  15. L

    LUBEMA New Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo nzuri iwe fundisho kwa wengine tunataka misimamo ya kii
    tikadi na si ubabaishaji
     
Loading...