Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani 22 CCM Misungwi wajiandikisha kuhamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mikael P Aweda, Jul 11, 2012.

  1. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Madiwani 22 wa CCM wa wilaya ya Misungwi (mkoa wa Mwanza) wamejiorodhesha na kutishia kutaka kuhamia CHADEMA kutokana mgogoro uliopo kati yao na viongozi wa CCM wilaya, Tanzania daima leo limeripoti. Uamuzi huo unatokana na Kamati ya siasa ya Mkoa na wilaya kumshinikiza Mkiti wa Halmashauri hiyo Mr Benard Policarp kujivua gamba kutokana na tuhuma za ufisadi wa fedha umma.

    Hata hivyo, madiwani 22 kati ya 36 hawakubaliani na kamati hizo za siasa kwa madai kuwa uchunguzi wa kina ufanyike kwanza, ndipo uamuzi wa kumshinikiza M/kiti wao ajiuzulu ufuate, kwa kuwa hakuna uthibitisho uliopatikana dhidi yake hadi sasa. kwa mujibu wa taarifa hizo, ambazo zimethibitishwa na baadhi ya madiwani hao, tayari wamekwishajiorodhesha na kata wanazotoka na wamedhamiria kuipeleka majina yao makao makuu ya CCM.

    Leo (jana) madiwani hao walitaka kuandamana kudai mali zao walizokuwa wakichangia Chama hicho lakini walikwama baada ya magari ya FFU kuzagaa kwa lengo la kupambana nao.

    Mmoja wa madiwani hao (gazeti laficha jina) alisema muda wo wote watahamia Chadema kuanzia sasa.

    Chanzo cha mtifuano.
    Ripoti ya CAG ilionesha kuwa halmashauri hiyo ilikuwa na ripoti mbaya ikionesha ufisadi wa Bil 5. Waziri mkuu Pinda aliagiza mkurugenzi ashushwe ( + jirani wa sengerema) wote wameshushwa vyeo.

    Baada ya hapo viongozi wa CCM (wilaya + mkoa) kupitia kamati za siasa wakahamisha bifu kwa m/kiti wa Halmashauri hiyo bila ushahidi wo wote, hata hivyo madiwani 22 kati ya 36 wakaamua kumkingia kifua ikibidi kwa gharama ya kuhama naye kwenda CHADEMA kutetea haki yao mpaka uchunguzi wa kina ufanyike kwanza.

    My take;
    Kama bifu linaanza mapema namna hii, kura ya maoni ya ndani ya CCM 2015 itakuwaje?
    Pili, hivi Chadema isingekuwa na nguvu wangeweza kuwa na ujasiri huo walio nao sasa?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    still puzzle....
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu rebebisha hapo "mwanzo"sijui ulimaniisha nini
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bado ni tetesi tu hizo
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hali ndiyo hii, lakini watu wenye akili ndogo wanafikiri suluhisho ni kumuua Dr Slaa!
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mtabeba na makapi mwaka huu katika 22 mmewachuja kuona wanafaa???? kisa kuikomoa CCM.
     
  7. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulia hapo hapo penye red, ndio patamu.
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    tetesi tu.
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wasitumie CDM kama kichaka chao cha kutishiana. Kama wanataka kuhama, wahame, sio kuitumia CDM kutishia... pambaf
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Taarifa ya Tanzania daima.... gazeti la chama kilekile wanachodai kutaka kuhamia tunahitaji chanzo kingine zaidi ya hicho kimoja
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nashauri tuache kupokea hawa wanafiki kutoka CCM, ndio wanatusumbua kama Mzee wa ujira wa mwiha.
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    well said,

    chadema wanapiga vita ufisadi na madiwani hao wanamtetea mtuhumiwa wa ufisadi,,,,, wao (CDM) wanafurahi kupata kundi kubwa la madiwani hao...... siasa bana.
     
  13. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu ahsante kwa taarifa, kwa vile siasa za CCM ni kulinda mafisadi, huko tuendako tutaona mengi kwa maaana watu wamechoka kudhulumiwa!!!!

     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    madiwani wanaowapokea chadema wanamtetea fisadi anayefukuzwa na CCM
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    john shibuda = madiwani 22
     
  16. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ugomvi ukiisha je? Hawana dhamira hao!
     
  17. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160

    Kwani CDM wamewaita si wanataka wenyewe kuhamia CDM, KWA VILE WAMEISHA ONA CHAMA CHENYE MWELEKEO WA KUIKOMBOA TANZANIA NI CHADEMA!!!VIVA CDM VIVA UKOMBOZI WA MTANZANAI!!!!

     
  18. h

    hans79 JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwenye dhambi husamehewa na pia chema hujiuza.Refa anapeta tu go on CHADEMA.Utabaki pekee kwenye tanuli la moto.
     
  19. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Habari za kutungwa.
     
  20. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mamaporojo naona umechangia sasa, inatosha, hebu tuwasikie na wengine kama hutajali.
     
Loading...