Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madalali wa kuwatafutia watu kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ZE DONE, Mar 8, 2012.

  1. ZE DONE

    ZE DONE Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Ndugu Wana JF kwa madiba wenzetu wameandamana juu ya makampuni ya kutafutia watu kazi hapa kwetu yanazaliwa kama mchwa mara GINIUS mara PES mara DELOITE,Empower Limited, Global Careers Recruitment Agency, Global Careers Company na mengine mengi........... na mengi ya hayo ni ya wahindi

    tuendelee kulala
     
  2. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eleza kwa nini wameandamana sio tu kulaumu kuwa tumelala jenga hoja mkuu ili kama kuna la faida lifanyiwe kazi. Hatuwezi kuandamana bila kujua tunachoandamania vinginevyo hata sisi tungekuwa kwenye mgomo wa madaktari Tanzania sasa sijui ni kazi gani au huduma gani ingeendelea.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kweli wale majamaa hawana tofauti na madalali..
     
  4. k

    king11 JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​kampuni hizi zinamadhara makubwa sana kwani zinapelekea ukilitimba wa ajira....koo zenye influence na kampuni hizi ndizo wanapata kazi nzuri lakini wengine wanabaki kutuma CV tu
     
  5. ZE DONE

    ZE DONE Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Mkuu hapa sizungumzii tuandamane wenzetu wamefikia huko na hapa kwetu siku tutafika huko kama wenye dhamana wakiendelea kuyabariki. Lakin mkubwa naonekana nimegusa kaajira kako.... hawa ni madalali ndugu na hawafai. wanaumiza vijana
     
  6. Lazarus

    Lazarus JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hizo porojo sasa vijana...
     
  7. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Kusajili kampuni ni uthubutu na utashi wa kibiashara hivyo kama unaona waweza kuwa na uthubutu nawe kasajili yako
     
  8. GODLIVER CHARLE

    GODLIVER CHARLE Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukweli ni kwamba Wizara ya Kazi, imesahau kabisa majukumu yake. Na hata kma inatekeleza bado imegubikwa na ukiritimba wa hali ya juu. Sijawahi kusikia watoto wa wenye NCHI wakitafuta kazi au nafasi za field kwa mateso kama ilivyo kwa sisi walala hoi.
     
Loading...