Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari Ocean Road watoa tamko kuunga mkono Mgomo; Waweka vifaa chini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Mar 8, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Baada ya kikao cha madaktari wanaofanya kazi katika taasisi ya saratani ya ocean kuhusu mgomo unaoendelea wa madaktari kote nchini, tumeazimia mambo yafuatayo:

    1. Sababu za mgomo wa madaktari ni za msingi.
    2. Maamuzi na majibu ya serikali hayatoshelezi,hayaridhishi na hayakidhi mahitaji ya madaktari.
    3. Kutokana na haya tajwa hapo juu,sisi madaktari wa ocean road tunaungana na madaktari wote nchini kusitisha utoaji huduma mpaka hapo ufumbuzi utakapopatikana.

    Tunawaomba radhi sana wagonjwa wetu wapendwa kwa usumbufu utakaojitokeza katika kipindi hiki cha mpito. Ni matarajio yetu kuwa huduma zitakuwa BORA ZAIDI baada ya kipindi hiki kigumu.

    Wenu katika utumishi wa umma,
    MADAKTARI WA OCEAN ROAD.
    08/03/2012
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mnawaomba radhi wakati mnajua watakufa na saratani? Muwapelekee ujumbe makaburini.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Tumewasikia tutakuja Aga Khan Hospital au Regency Hospital. si ndio mnataka hivyo.
     
  4. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabla ya kwenda kukutana na wazee wa gerezani kesho, jk apeleke w.akw.ere ocean road kupiga mionzi wagonjwa wa kansa...sijawahi ona serikali ya mafirauni kama hii!
     
  5. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sawa madaktari mm cpingi mnachodai ni haki yenu ya msingi
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Jamani hii inasikitisha sana, imagine mgonjwa wa saratani anaposoma habari hii. Pinda do something.
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana bahati mimi siyo Rais walahi ningewakomesha..

    JK ana huruma na uvumilivu uliozidi kweli aise JK una hekima sana.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    badala ya kushughulikia tatizo kwa kuongea na madaktari wao wanabaki kusambaza propaganda kwa wananchi kitu ambacho kinachochea mgomo zaidi
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa nini asiende kuhutubia wagonjwa pale muhimbili??
     
  10. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya madaktari wangu, twende kazi.
     
  11. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Msianze kuwa wapole shikilieni msimamo wenu wa kumshauru rais awafukuze alete wale wa kichina mnaosema.
     
  12. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako ni kudhani kila mmoja anaweza kuwa Daktari...
    Hapo tu....
     
  13. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    eti walahi ...ungefanya nini unadhani wale ni wakwea nazi wa bagamoyo kuwa utapata wengine kesho..
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    wanataka muende Samunge kwa babu
     
  15. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtu akiwa zoba unamsifu ana hekima! Nadhani si ajabu nawe waweza kuwa zoba kama yeye.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa,mtatukuta ahera.mmesoma kwa kodi zetu sasa mmetusaliti
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tataona hizo ngojera na kang za kesho ukumbini
     
  18. R

    RMA JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakulaumiwa ni utawala mbovu wa kifisadi wa ccm!!
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hii ni wazi kwamba wasomi wa tanzania wanawasaliti wasiosoma.
     
  20. k

    king11 JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo si madaktari tatizo ni wananchi sisi hatuna mkataba na madaktari bali tunamkataba na serikali ambayo ndio tumeiweka madarakani hivyo basi tunatakiwa tuwaambie serikali wahakikishe tunapata huduma ya afya pasipo kujua kuwa madaktari wamegoma au lah....hatuna mkataba na madaktari bali tunamkataba na serikali wakishindwa kutoa huduma ni wakati wa kuiwajibisha
     
Loading...