Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari bingwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jiwe Linaloishi, Mar 22, 2012.

  1. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kulikuwa na mkutano wa madaktari bingwa kutoka nchi mbali mbali duniani wakati wa lunch kwenye meza wakakutana madaktari kutoka Ujerumani, China na Tanzania, wakawa wanajadiliana mafanikio waliyoyapata nchini mwao, Mchina akasema kwao alizaliwa mtoto hana mkono wakamwekea wa bandia na sasa ni bingwa wa Karate, Mjerumani akasema hiyo cha mtoto kwetu alizaliwa mtoto hana miguu yote tukamwekea ya bandia na sasa ni Bingwa wa mbio za olimpiki na ana medali 2 za dhahabu, Mtanzania akacheka akasema hamjafikia rekodi yetu sisi hapo bagamoyo alizaliwa mtoto hana kichwa tukamwekea nazi na sasa ni Rais DUh,!!!!
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Kwa nini hii joke inarudiwarudiwa namna hii?
     
  3. M

    Malumbizo Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utani wa ngumi huo mkuu
     
Loading...