Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari Bingwa nao wagoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sekulu, Jul 2, 2012.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sasa ni official hawa jamaa madaktari bingwa wagoma, amesema eet, hawawez kuendelea na kazi kwa kua hawana wasaidizi. Ni hatari sana.

    Mimi ni Mzalendo bado.

    SOURCE: ITV
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Duh, moto unazidi kushika kasi!! Ninauhakika kesho utakuwa nchi nzima! Pinda kaonyesha njia "Liwalo na liwe". Bado wananchi kuingia barabarani. Tutarudi kule kule kwenye drawing board, chezea watu wasioogopa umande! Usione watu wanakaa kimya ukadhani wanafurahia kila utendalo.The Great Dictator - speech - YouTube
     
  3. D

    DoPe Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi walipa kodi ndo tuna athirika, ila mafidi wata enda kwenye hospital zao wanazo miliki kwa kuzombea huko dawa zetu..ILA ipo siku tu yataisha kwani hamna marefu yasiyo na mwisho..
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mbombo ngafu
     
  5. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo sielewi, hao ni watu gani?
     
  6. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Si walikuwa wamewatanguliza wadogo zao sasa wameamua wajitokeze na wao.kimsingi huu mgomo ni wa hao wanaojiita mabingwa na wanajua kabisa kinachoendelea na walikuwa wanawachochea kichinichichini kwa sababu kama serikali ingekubali mapendekezo yao basi hao mabingwa ndio wangenufaika zaidi.kama dactari anayeanza kazi angefanikiwa kupata milioni saba hao mabingwa wangepata zaid ya milioni 12.kwa uchumi gani Tanzania?au wanataka idara zingine zionekane hazina umuhimu?hili halikubaliki najua wengi wana hospitali zao ninafsi sasa wanapanga mgomo ili watu wajae kfwenye hospitali zao.naiomba serikali iombe nchi marafiki kama china watue na manoari zao zenye vifaa na wazuie mtu yeyoje aliyegoma serikalini asionekane kwenye hospitali binafsi
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Utaratibu wa madaktari kutoka nchi za nje kuja kufanya kwetu wanahitaji usajili hapa nchini na lazima MAT pia washiriki kwa hiyo kuna kazi hapo
     
  8. T

    Tanganyika2 Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwangu natafakari namna wachina na wahindi watavyotibu ndugu zangu kule Majita-Makojo na Kibati wakati hawajui hata Kiswahili....... Aggghhhh....
     
  9. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tutaagiza madaktari bigwa tene toka irani
     
  10. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kama itatangazwa dharura hakuna kitu kinachoita MAT wala matairi kitazingatiwa.the doctrine of necesity shall apply
     
  11. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Tuombe Mungu mgomo uishe kwa madaktari kukubali kushindwa kwa hoja zao;lakini wakivuta uzi nawahakikishia kabla ya bunge la bajeti kwisha wananchi tutatembea barabarani kuiondoa serikali dhaifu ya Jk
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    ndipo na sisi wananchi tutakaposema hatuwezi kuguswa miili yetu kama midoll lazima tujue hao wanaqualify kudiagnose na kuprescribe
     
  13. D

    DoPe Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huelewi nn sasa????????/
     
Loading...