Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madai ya waalimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ziltan, Jan 4, 2012.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Salama ndugu zangu,
    mwenzenu naandika thread hii nikiwa na ghadhabu juu ya hii serikali yetu inayotunyanyasa waalimu, nina madai mengi ninayodai lakini nimeishia kusikia ahadi zao kwenye vyombo vya habari tu kwamba wanalipa lakini wapi,
    ndugu zangu hii serikali imejaa ulaghai ulionivunja moyo wa kuwasaidia hawa watoto,
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Tafakari,chukua hatua!,the whole system iz full of shit
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Poleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Na kibaya zaidi leo Mkoba amesitisha Mgomo wa walimu na huu ndio unafiki wa viongozi wa CWT
     
Loading...