Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madai ya Usawa - "Sijatoka Ubavuni Mwako"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bazazi, Jun 27, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wanamama wameanza kudai haki zao kwa stahili Mpya.

    Soma Biramu. I DIDN'T COME FROM YOUR RIB.... YOU COME FROM MY VAGINA. Kwa wenzangu na miye maana yake. SIKUTOKA KATIKA MBAVU ZAKO.... UMETOKA KATIKA K#M@ YANGU.


    • Sijui wanaelekea wapi, na wanataka nini.
    • Kila siku wanalia na kudai haki zao.
    • Haki gani wanazotaka zaidi ya kupendwa na kutendewa kwa haki na usawa.
    • Kama biramu lao ni sawa na kweli, Je siye mimi niliyeingia mwenyewe katika k#m@ na kukaa ndani kwa miezi tisa kisha kutoka (ni mtazamo tu).
    • Tunaelekea wapi? Kwa kweli Bazazi! hajui
    Bazazi ni Bazazi!
     

    Attached Files:

  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kweli Bazazi ni bazazi
     
  3. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kongosho! Jamani nini tena unanishamulia? Nimekosea wapi? Kwani Biramu hujaliona ? Usininyanyapae mtoto wa wanamke mwenzio.

    Ndimi Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ngoja wenyewe waje watakung'oa nywele leyo

    Umewaambia sio ubavu wako?

    Ila hizi haki hazina mashiko kabisa, mie sizipendi ila basi tu

     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    LoL! i thought this was a troll thread until I saw the pic.
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ile ilikuwa beijing baazazi, hiyo ni wapi nijiandae kwenda! lolest! Young_Master am coming for u!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Bazazi ma bro lakini sijui hawa wanaongelea era ipi manake wakati wa uumbaji tulktoka ubavuni, na baada ya anguko la dhambi mambo yakawa tofauti kwani tunatoka kwa uume wa baba na kuingia tumboni mwa mama kupitia uke wake mama na kisha tuzaliwapo tunapitia uke wa mama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanadai haki waliojipokonya wenyewe.....................................
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaaa...........
    Basi mkubali kwamba tuliwaruhusu muingie into our ........
    Namimi nikachangia kutungwa kwako
    nikakuweka tumboni mwangu for 9months huku ukinipa tabu
    nikaruhusu utoke tena kwa maumivu
    sasa hii ya kutoka kwenu kwenye mbavu zenu inatoka wapi?
     
Loading...