Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Macbook/Iphone/Ipod/Blackberry/Toshiba Zinauzwa bei poa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tumsifu Samwel, Apr 5, 2011.

  1. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    • MacBook
      2.4GHz : 250GB
      2.4GHz Intel Core 2 Duo
      2GB DDR3 memory
      250GB hard drive1
      8x double-layer SuperDrive
      NVIDIA GeForce 320M graphics
      Built-in 7-hour battery2
      zipo 4 (brandy new)na kila moja ni TSH 1,700,000
    • Iphone 3G 16GB unlocked, zipo 2 (used) Tsh 500,000
    • Blackberry curve 8310/8320 ziko 2 (used) Tsh 300,000
    • Ipod touch 2g 16gb iko 1 (used) Tsh 450,000
    • Toshiba Satellite P15-S420 (used)
      Windows: 7
      HDD: 160GB
      RAM: 512
      Speed: 3.0 GHZ
      CD/DVD RW
      Tsh 500,000
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwenye Nyekundu zote hizo bei ndio halisi au isije ikawa unaishia kwa fundi kila kukicha ??? Isije ikawa Toy. Fafanua zaidi ni punguzo la hiyo bei au ndo yake du ama kweli kama kweli unaambiwa kuishi kwingi utaona mengi mwaka huu

    Kwenye Blue Mkuu hupatikani kabisa na nimejaribu sana.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kabla sijapoteza pesa yangu kupiga simu nimestuka na bei hizo!!
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Samahani mkuu, ni typing error tu, nimerekebisha na kuweka bei sahihi mkuu. Napatikana mkuu sema hii mitandao mingine mvua ikinyesha kidogo tu network inapata Kwikwi.
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimestushwa na hasa bei ya MacBook. Isijekuwa unauza mbuzi ndani ya gunia! Bora weka ufafanuzi.
     
  6. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeshatoa ufafanuzi mkuu, yalikuwa ni makosa ya kiuandishi tu mkuu, na si vinginevyo.
     
  7. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Naomba kujua kuhusu iPhone 3G 16GB ni kiasi gani???
    Samahani maelezo ya hapo juu sijayaelewa vizuri.
     
  8. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Amerekebisha wakuu,someni vizuri
     
Loading...