Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu ya mbagala!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 10, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Inaonyesha hawa walioharibiwa nyumba zao kwa mabomu ya mbagala mpaka leo hawajalipwa na Serikali? mpaka waandamane Ikulu?
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Waathirika wa Mabomu Mbagala waandaa maandamano
    [TABLE="width: 491"]
    <tbody>[TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]Thursday, May 10, 2012 9:34 AM
    WAKAZI WA MBAGALA jijini Dar es Salaam walioathirika na mlipuko wa mabomu mwaka juzi, wameandaa maandamano ya amani kumuona Rais kwa lengo la kushinikiza kulipwa malipo yao ya uharibifu wa nyumba zao.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Wakazi hao juzi walitinga Ofisi za mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam kufikisha lengo lao hilo wakiongozwa na Mwenyekiti wao Steven Gimonge.

    Gimonge alisema wamejipanga vilivyo kuandamana kumuona Rais Kikwete ili kuijua hatma yao na kutambua kama hawajapata stahiki zao.

    Gimonge alisema wameamua kufanya hivyo kutokana na kushindikana na kudharauliwa kwa maombi yao na juhudi za kumuona Waziri Mkuu tangu Februari 2010 kugonga mwamba

    Zaidi wakazi 2000 wanadai fidia kutokana na kuharibiwa kwa nyumba zao zilizoharibiwa kwa mabomu yaliyotokea April 2009 huko Mbgala na kusababisha vifo kadhaa.
    Waathirika wa Mabomu Mbagala waandaa maandamano[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hazina hakuna hela, zimeliwa na magamba, they will waste there time. Wasubiri hao mawaziri waliotemwa warudishe.
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Ni upepo tu, yatapita
     
  6. a

    allydou JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    na le wanaanza safari ya kupoteza billions zingine kwa kukimbiza mwenge nchi nzima, baada ya kupoteza zingine kama hzo majuzi tu kwa kuazimisha muunganio usio na tija yoyote.. kazi tunayo.
     
Loading...