Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti wadogo maziwa "kudondoka" mapema: What has gone wrong?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba_Enock, Oct 12, 2010.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sijui ni huu uzee?

    Hivi inakuwaje siku hizi (the last 15 years or so) unakuta binti wa miaka 15 -22 tayari maziwa yameshadondoka a.k.a saa 12?

    Ni "climate change" pia au kuna "genetic disorder" katika kizazi hiki - in last two decades?

    Nimefikiri sana lakini sipai jibu!
     
  2. M

    MathewMssw Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kizazi cha sasa kinaanza mambo ya ukubwa kungali mapema sana!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    I think wanaanza mambo ya kikubwa mapema. zamani ilikuwa lazima kuona kilicho kwenye packing material, siku hizi hakuna hiyo.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    suala la maziwa kudondoka halihusiani na kuanza mambo ya kikubwa mapema unaweza ukaanza mapema lakini chuchu zikabaki sa6 hadi unaponyonyeha,mimi nafikiri ni zile homon za ukuaji pamoja na nature ya mtu
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Fatakiiii nakuaminia
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kufikia kuwaona mabinti wadogo wa umri ulioutaja kuwa sehemu zao za ndani ya nguo ziko hivyo inamaanisha wewe una tabia ya kuchungulia a.k.a kupiga chabo mabint wakiwa bafuni; au unalala na hao mabinti.

    Wewe ni fataki full stop
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Random sampling..
    :a s 114: :a s 114:
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi neno FATAKI maana yake nini?
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi unahitaji "Microscope" kuona status ya "Matiti" au "Maziwa" ya binti?
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    uliwaonaje?
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Siku hizi watu wanaingia LABARATORY mapema kwa ajili ya kufanya uchunguzi
     
  12. D

    Dina JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Maumbile tu, hakuna uhusiano wowote na kuanza hayo mambo mapema, ila Baba _Enock kiboko, umewaonaje? Usije ukawa umeanza kuchungulia watoto bafuni!
     
  13. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    we unataka sa 6 au nane kwa ajili ya nini>?mnunulie za kichina zinatusaidia sana sie na huwezi jua na azina madhara kabisa.na kama yapo basi ni kama vitu vingimne vilivyo na madhara.
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi wale mabinti wanaopita jukwaani kwenye mashindano ya Urembo (Lundenga and Co.)unahitaji miwani yenye lens ipi kujua "size" zao? hau wale wanaopita jukwaani kwenye maonyesho ya mavazi (Hadija, Hassanali, e.t.c) huwa hamuwaoni?

    Vipi kue Coco-Beach? Kila sikukuu kunakuwa na daladala zinamwanga watoto wa kike wakiwa na BIKINI! hawa nao hawaonekani?

    Labda niulize tu : Is it a sin to look at the ladies "morphology"?
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kiongozi tupo pamoja!kama ni maumbile basi kwanini wale wanawake waliozaa au wenye umri mkubwa matiti yao yameshalala!kwanini nao wasiwe na matiti yaliyosimama???hawa watoto wameanza kungonoka mapema tu bila shaka, wao wanadai ni fasheni!!!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Macho hayana pazia
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani mkuu unahitaji kutumia nguvu kuona hata hivyo vifua vyao????mbona nguo zao tu wanazovaa siku hizi hata kama una miwani ya mbao unayaona tu matiti walivyoyaanika nje!
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani wewe dada Joyce ya kwako ni ya saa ngapi za jioni?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Uchunguzi wangu usio rasmi ni kwakuwa wanapenda sana Chipsi mayai a.k.a zege mayai yenyewe ya kichina china
     
  20. D

    Dina JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Maumbile tu ndugu, na je hujawahi kuwaona ambao hata wameshanyonyesha lakini wala hayo maziwa hayajadondoka? Mmmh, sorry, hawa na hakika wala huwatupii jicho....haa haaa (joke)
     
Loading...