Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti wa kinyiramba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sigienet, Dec 17, 2011.

  1. s

    sigienet Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni WASIFU wa mabinti wa Kinyiramba. .
     
  2. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    heb mtafute mbunge wa neo hlo umuulize atakupa majb mazur.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    hawatofautiani tabia huyo binti uliyenae
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Kiomboi kisiriri. huko utakuwa unakula kuku mpaka ukimbie.mmoja wa wasifu ni kuwa wamekeketwa.
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Aga moja kwa moja kwenu maana hutarudi tena. Good luck!
     
  6. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaoa kabila au mtu?
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo sasa!!
     
  8. m

    mpopoajiwetu Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jitahidi uwe mzuri kwenye sita kwa sita la sivyo, viserengeti kama vitatu hivi vitakusaidia kazi. Mabinti wa kinyiramba wanajua kupenda haswa endapo unajua mambo yetu. kama mvivu kwenye sita kwa sita hesabu maumivu.
     
  9. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi bado mnaulizia mambo ya makabila? Kwa sasa hamna cha kabila ni kuangalia tabia ya mtu binafsi make kwa sasa makabila yamechanganyikana na mtu ana adopt tabia kutokana na sehem alizokulia au anapoishi na huyo yawezekana ni mnyiramba ila hajakulia huko iramba au kiomboi so we mchunguze tabia zake ukiona yuko poa waweza kujichukulia mzigo
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    si ndo yule aliyefumaniwa igunga?
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    hahaha ajiandae kufumania mpaka achanganyikiwe!
     
  12. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha kudanganya watu hapa. Wanyiramba hawakeketwi
     
  13. t

    tininti Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh mkuu, me ndo natoka hukohuko Kiomboi. Cha msingi mzee jaribu kupeleleza kidogo family background yao halafu muombe na Mungu jibu litakuja. Nimejaribu kumentiontion back ground kwa kuwa kidogo wenyeji wengi wa hapo mambo ya ushirikina hayako nyuma sana kwao, usije ukaingia chaka.
     
  14. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbii tinintiumpanga mbwanee. Ukikala pe mbwane oe
     
  15. P

    Prince edu Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona hamna haja ya kusifu kabila kwani binti ni yeyote yule ilimrad muendane naye kitabia na aheshimu kila kizur unachokihitaji
     
  16. k

    kiomboi Senior Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    wanakiburi na pia jiandae kutunza ukoo
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    sigienet, kwanza naomba ku declare interest, mimi sio Mnyiramba, ila Mzee wangu (rip) alioa, mama wa Kinyiramba na ameacha nyumba mbili pale Old Kiomboi ziko katika majina ya mama!.
    Wanyiramba kwanza
    1. ni warembo,
    2. ni wazuri,
    3. si wavivu kunako
    4. wana roho mzuri
    5. wanyenyekevu

    Ila pia
    6. Ni wajanja
    7. Hawana hiyana kutoa misaada kwa wengine (utasaidiwa) ila ni wapangaji wazuri wa ratiba zenu zisiingiliane!
    8. True Love sio issue kubwa sana kwao.
    9. Ni wataalam wazuri wa tamaduni za kiasili za kiafrika (ndumba)
    10. Pia ni Gold diggers!
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hawana roho mbaya waombwapo walivyopewa bure wana huruma sana na hilo si wachoyo kabisaaa! Hawahitaji kuuza huduma za kijamii wao hutoa huduma bure.
     
  19. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu! You have said it all! I salute you!
     
  20. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hadi sasa wanakeketwa. Nina ushahidi huo yaani beki tatu wetu wote waliwahi kukaa hapa wemekeketwa hata huyu mpya wa mwezi wa kumi na moja! Msishangae huwa nawauliza!
     
Loading...