Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabere Marando asema Meseji zilizodaiwa kutumwa kwa Mwigulu ni za kuchonga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayenga, Jul 20, 2012.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mwanasheria wa Chadema Mabere Marando ameieleza Clouds Tv muda huu kuwa katika uchunguzi uliofanywa wamegundua kuna teknolojia ambayo mtu anaweza kukutumia msg kwa namba yoyote na ikaonesha kuwa ametumiwa na mtu mwingine tofauti na mtumaji wa awali kwa kutumia mtambo maalumu.

    Inaaminika mtambo huo umenunuliwa tangu mwaka jana na kigogo mmoja wa serikali kutoka Israel.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nchemba anaamini yeye ni 'mjanja' sana.
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sijaipata hiyo: Mwigulu katumiwa msj gani tena hizo??
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo hawakujua kuwa kuna technolojia ya kugundua upotoshaji huo. Halafu hawakuwa smart enough katika kuzichonga zile msg, zimekaa kipropaganda zaidi. Nawasikitikia kwa kuingia gharama za bure katika kununua huo mtambo.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Nini tena? Mbona habari inaanzia juu juu. Tupeni habari kuna msg gani tena za Nchemba?
     
  6. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mwaigulu Nchemba alidaiwa kutumiwa meseji za vitisho na viongozi wa Chadema wakimtishia.Baadhi ya meseji hizo ziliwekwa hapa jamvini.Kwa uchunguzi wa CDM meseji hizo no za kuchongwa na si za kweli.Kimbunga nadhani mpaka hapo tuko pamoja.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehetehe wao wana SARGENT AT ARMS sisi tuna MUNGU!
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Kuna gazeti moja limeandika kuwa baba wa yule kijana aliyeuwawa huko Singida ni kiongozi wa CHADEMA huko Singida. Na tukurudi nyuma tunaambiwa kuwa CHADEMA walikuwa na taarifa juu uwepo wa vijana wa UVCCM waliotayarishwa kuleta fujo kwenye huo mkutano. Sasa hili linaleta swali, je marehemu ambaye alikuwa ni UVCCM anaweza kuwa 'alishughulikiwa' na CCM kwa kudhani kuwa yeye nduye alitoa 'siri' za mpango wa kuleta fujo kwenye mkutano wa CHADEMA?
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Marando naona anatumia ile technic ya kina Lipumba mwaka 2000 waliposhindwa kwenye uchaguzi na jembe BWM, wakaja na uongo eti CCM wamechapisha karatasi za kura china zimewekwa kifaaa kinacho hamisha alama ya vema kutoka kwa Lipumba kwenda kwa Kikwete.
     
  11. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwigulu akili fupi ka maisha ya funza
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mtambo unaitwa sms spoofing, Marando anasema alifanya kiapo na kila mbunge wa Chadema na kila mmoja alisema hakutuma hizo sms na ndipo alifanya uchunguzi kujua teknolojia iliyotumika ndipo ikasemekana kunauwezekano ulitumika mtambo huo ulionunuliwa na mtoto wa kigogo mmoja.
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][h=1][/h]

    6:15pm 20/07/12




    [​IMG]
    [​IMG]



    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    [​IMG]

    [TABLE="width: 415"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [TD="align: justify"]Welcome!
    Send text messages from any sender ID to any mobile in the world. You can customize[/TD]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 2, align: justify"]the sender ID as alphanumeric text or any phone number. You can set a scheduler to send a message at any time you want.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3, align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]






     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    anaother new movie begins.....
     
  15. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,114
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Source ITV habari

    Adai ushahidi anao ni mtambo ulio nunuliwa Israel una uwezo wa kuingiliana namba na mtu kwa umbali wa Kilometer 5 na unauwezo wa kuandika sms na kuituma na sms ikaingia kama inetoka kwa mbaya wako.

    Kasema mtambo huo umenunuliwa na mtoto wa kigogo aliyeko Ikulu na baba yake ni mtu mkubwa sana nchini.

    Na kinachofanyika ni kuwachafua CDM
     
  16. Umslpogaaz

    Umslpogaaz Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 14, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mbona Marando hamtaji huyo mtu na baba yake? Hili nalo limekuja na litapita tu. Marando anasema anazo data za kutosha basi angetaja na kimwambia mtajwa kama anaona si kweli nasi akashitaki. Marando si upasue jipu?
     
  18. b

    beyanga Senior Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​huna mshiko kalale au ongea na kisomo cha watu wazima
     
  19. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Haaa, ndo naipata hii ITV Kamanda Mabere akitoa ufafanuzi kuwa huyu ni mtoto wa kigogo nchini.......yule kijana aliye maliza chuo juzi tu na leo ni tajiri kupindukia lazima anahisika hapa, na hatimae kamuingiza king Mchemba......kiukweli CDM inapendwa na Mungu baba wa Mbinguni
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nilizisoma mtandaoni, utajua tu kuwa ni za kujitungia. Za kitoto kabisa!!!!
     
Loading...