Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabasi ya sai baba ni uhuni ubabaishaji ktk mfumo wa uendeshaji wa magari yao.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajunne, Apr 29, 2012.

  1. Sajunne

    Sajunne Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    habari zenu wadau! wazima? Wadau mimi kilicho nifanya niwasabahi asubuhi asubuhi hii. JE SITI MOJA KUKATIWA TIKETI ZAIDI YA MARA MBILI NI TATIZO GANI? tatizo hili limenikumba asubuhi hii.
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Unataka jibu gani zaidi uhuni na ubabaishaji? peleka shauri lako polisi.
     
Loading...