Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabandar ya pesa za kigeni yakutwa Nyumba ya alokuwa Rais wa Tunisia hizo ni dani tu

Discussion in 'International Forum' started by abdulahsaf, Feb 25, 2011.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikiwa za Rais wa Tunisia ni hizi Jee akina Kikwete na wazee wa vijisenti ningapi?
    Ponyeza hapa YouTube - ‫
     
  2. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duuh aisee hii kiboko...! Kuna msemo unasema "money is not everythig but, lack of it is". Huyu Rais wa Tunisia alipata hela zote alizotaka lakini mwishowe ukweli unabaki, hela sio kila kitu...!

    Kweli sijui ni lini viongozi wetu wataamka na kuacha tamaa kama hii...!
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata viongozi wetu wako hivyo hivyo-ndo maana wengine bilioni 2 waliona ni vijisenti; wengine bilioni 94 za dowans wakasema ni mapato yao ya wiki ya biashara zao. We acha tu, tanzania ki kichwa cha mwenda wazimu. ukweli utabainika baadae hadi watanzania watakapobaini maisha duni yanasababishwa na viongozi wabinafsi.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kweli Nyerere alituacha Masikini lakini tulibaki na Mali zetu na Madini Yetu; alitupa upendo na amani

    Kweli Mwinyi alituletea utamu wa utajiri asilimia chache wamechota pesa mama Mwinyi kiongozi; Mwinyi yeye anaonekana Mdini

    Kweli Mkapa alikuza uchumi lakini tumbo lake lilikuwa haswa hadi Mkwewe

    Na Ni kweli Ikulu sasa hivi ni chombo cha wizi Rais huyu ni utamu wa $$$ hatutashangaa kama kuna makabat ya $$$ Ikulu
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Hii kali aisee pesa pesa kweli sabuni ya roho pamoja na miaka yote ya utawala lakini mtu bado anakuwa hatosheki
     
Loading...