Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabalozi wa jumuia za ulaya wajiandaa kutoa tamko kuhusu kufungiwa mwanahalisi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by thatha, Aug 3, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    BALOZI wa Uholanzi nchini, alipotmbelea gazeti la MwanaHALISI na kukutana na uongozi wa gazeti hilo, Saed Kubenea Mhariri Mtendaji na Jabir Idrissa, Mhariri mkuu wa gazeti hilo.


    Wakati huo huo, taarifa zilizolifikia MTANZANIA zilisema kuwa Jumuiya ya Mabalozi nchini jana zilikutana na kufanya kikao cha pamoja kujadili suala la Serikali kulifungia gazeti la Mwanahalisi, kwa kile kilichodaiwa kuandika habari za uchochezi.
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Sasa naona kama kuna mtu ambaye amemuaribia JK ni huyu aliyetoa pendekezo la Kufungiwa Gazeti!! Najua sasa wataanza Hata kufuatilia Gazeti lenyewe na maudhui ya Habari yenyewe!! Then itakuwa ndio Kujiumbua Tosha!! Ilitakiwa wakae Kimya ila kwa sasa wameshalikoroga!! Hawa wachumia Tumbo hawamsaidii rais ila wanamuaribia!! Lol!!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    It is about time JK kuumbuka we are tired hakika watu walisema kufungiwa na mahakamani kila kukicha.Si walikuwa wanamcheka Mtikila jamani?
     
  4. M

    MILLIONS MOVEMENT Senior Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimepitia habari ya Mwanahalisi kuhusu Ulimboka na ukisikiliza maneno ya DR.ULIMBOKA kwenye YOU TUBE utagundua mwanahalisi walinukuu kila kitu. Kama ni uchochezi itakuwa DR.ULIMBOKA ndo alijichochea mwenyewe na wala sio mwanahalisi kitu kisichowezekana.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    anategemea nchi za kiarabu zitaisaidia tanzania kwa sharti la kuwa nchi ya kiislam
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante nchi zetu wahisani
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona hapo mnataka kupigana na kinyago...mtaumia wenyewe na si kinyago!!
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ndio taabu ya kuwa omba omba, hawa development partners wanajua timing sana kwani sasa wanajua mnapitisha budget yenu tegemezi na hapo hapo ndio watakapokaza screws juu ya misaada yao/ good governance!! Uchumia tumbo utaifanya serikali ifyate mkia na kulifungulia MwanaHalisi ama sivyo hakuna budgetary support na hivyo miradi mliyowaahidi wadanganyika itabaki hivyo hivyo kwenye karatasi!!
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu umeongea ukweli mtupu
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Duh jamaa wanatafuta kila sababui ya kumnyima fungu la bajeti huyu Baba Mwanaasha
     
  11. sikafunje.N

    sikafunje.N Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi haina mwenyewe madarakani..
     
  12. Godlisten shoo

    Godlisten shoo Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaonea huruma sana maana watakapazimika kulifungulia Mwanahalisi sijui watatoa sababu gani!
     
  13. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Heri kipofu asieona mambo haya
     
  14. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na bado kitaeleweka tu Mwanahalisi la wiki iliyopita lilikuwa linakuja na yale majina ya wenye billion 300 uswiss ndio maana jamaa akaenda kugawa ng'ombe teh teh teh
     
  15. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Upepo tu utapita


    nikimaliza ziara arusha naenda zangu ulaya,,,,,,,
     
  16. D

    Double7 Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mh! mimi mgeni hapa jamvini, plse :peace:!
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hapana huu upepo naona unasumbua, huenda babu kule Bagamoyo amejisahau kuchoma ule ubani niliomnunulia juzi.

    hivyo nitaanzia Bagamoyo kwanza nikapime huu upepo naona migomo inafuatana sana na watu wanachonga sana kuhusu uongozi wangu. Nikitoka bagamoyo then Ulaya nawafuata huko huko hao mabalozi.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  18. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    dah!!magogoni ipo necked kabisa....aibu sana!!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Ameongea kweli au amekufurahisha wewe! Naona mmeamua kujifurahisha na kujiliwaza mnachekesha kweli Tanzania inyimwe misaada sababu ya Mwanahalisi.
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mbona unaharisha hapa hadharani kwanini????
     
Loading...